สอบถามความรู้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย NV_NEVERDIE, 12 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NV_NEVERDIE

NV_NEVERDIE New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมชอบรถ NV มากๆ อยากจะหามาครอบครองสักคัน ทีนี้ไม่ทราบว่า NV มีข้อดีข้อเสียอย่างไรบ้างครับในแต่ละรุ่น และควรใช้เครื่องเป็นแบบหัวฉีดดีหรือเครื่องคาร์บู ดีครับ ถ้านำไปติดแก๊สควรใช้แบบไหนถึงจะเข้ากันโดยที่ใช้แล้วไม่ค่อยมีปัญหาน่ะครับ พี่ๆท่านไหนมีใครจะขายก็โพสต์ไว้เลยน๊ะครับ ขอบคุณครับ (ขอ อภัยมือใหม่) :teeth:

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    NV ของผมมีแต่ข้อดีครับข้อเสียยังไม่มีครับ 555+ รอผู้เชี่ยวชาญนะครับผม

3. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ของผมมีข้อเสียอย่างนึง คือ ของแต่งเยอะ ตังค์มีน้อย นอกนั้นผมโอเคหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้