จะใส่อินเตอร์แบบอะไรดีในฮีโร่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปี๊ยก 1, 11 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เปี๊ยก 1

เปี๊ยก 1 New Member Member

56
    0
    0
    อินเตอร์แบบไหนเหมาะที่สุดช่วยแนะนำด้วยครับมีรูปด้วยยิ่งดีเลยครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟให้ ครับไม่มีความรู้ เลยครับ

3. tOmZa_HK

tOmZa_HK New Member Member

96
    1
    0
    ดันๆ รอเซียน

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    วางเครื่องหรือเซ็ตโบครับบบบบบ

5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เด๋วนี้เยอะครับ

6. วางเครื่องใหม่ หรือ เซ็ดโบ ต้องถามก่อนนะคับ
    อีกอย่างต้องถามว่าตั้งงบไว้เท่าไหร่
    ถ้าไม่เน้นมาก งานบ้านเราหลอดเหลี่ยม 3นิ้ว
    ราคา ไม่เกิน 5000 ก็ใช้ได้แล้วคับ
    ส่วนเรื่องทรง ขึ้นอยู่ว่าชอบทรงไหนเอารถไปให้ร้านเทียบดูเลย
    ประมานี้คับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 07:54:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 07:53:09 ----------

วางเครื่องใหม่ หรือ เซ็ดโบ ต้องถามก่อนนะคับ
    อีกอย่างต้องถามว่าตั้งงบไว้เท่าไหร่
    ถ้าไม่เน้นมาก งานบ้านเราหลอดเหลี่ยม 3นิ้ว
    ราคา ไม่เกิน 5000 ก็ใช้ได้แล้วคับ
    ส่วนเรื่องทรง ขึ้นอยู่ว่าชอบทรงไหนเอารถไปให้ร้านเทียบดูเลย
    ประมานี้คับ

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ของจีนสวยๆครับApexi GT...ไปเห็นของจริงมาเนียนมาก...ร้านแถวคลองลำเจียก...ราคา5000+- แล้วแต่ขนาด...

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อุ้ย ของเทพด้วยอ่ะ

9. จีน ทำได้ทุกอย่าง

10. ถูกกกกกกกกกกกก

11. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    apexiหลอดสามเหลี่ยม เทพคอดๆครับ

12. เปี๊ยก 1

56
    0
    0
    ขอบคุณครับเจโบครับ

13. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    พี่เปี๊ยกจัดเจโบแล้วเหรอครับ ทุบเยอะๆนะ ระเบิดซุ้มเลยก็ได้
    เอาแบบผมมะทรงเกรดดี้ทรงมันเข้ากะลายฟากระโปรงเดิมดีเหลือเกิน
    ของผมเป็นแบบนี้แปะๆเลย(ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยครับ)

14. Tuang_RaceAppeal

Tuang_RaceAppeal New Member Member

74
    0
    0
    ผมใส่อินเตอร์ของ trust คร๊าบบบบบบ

15. เปี๊ยก 1

56
    0
    0
    แบบของเอ็มพี่ก็ชอบนะมันโหดดีแต่ที่คิดไว้น่าจะเป็นทรงหลอดเหลี่ยมกำลังพอดี
    ป.ล.รถคุณTuang_RaceAppeal สวยมากครับฮีโร่มองมุมไหนก็สวย

16. Tuang_RaceAppeal

Tuang_RaceAppeal New Member Member

74
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ^^

17. เปี๊ยก 1

56
    0
    0
    ส่งรูปด้านหน้า

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รถสวยครับ สงสัยต้องอินเตอร์ประมาณ อีโว6 เพราะว่ากันชนหน้ามีชายล่างสวยเสียดายของถ้าตัด

ถ้าไม่งั้นก็ทำตามอย่างที่ผมบอกว่า เลื่อนกันชนมาข้างหน้าอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้