รบกวนผู้รู้ครับผม ช่วยหน่อย

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย <--I'm'TeeZ@!-->, 11 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    คือว่าผมจะใส่กันชนหน้าเทอร์โบตัวตะข่ายอะครับ คือว่ากันชนด้านข้าง ตรงช่วงต่อแก้ม มันห่างมากเลยครับ ผมอยากทราบว่ามันต้อง เปลียนแก้มเป็นตัวเทอร์โบด้วยใช่มั้ยครับ เซ็งมากอยากใส่ รื้อเข้าออกหลายรอบแล้วก็ไม่ได้ ไปหาพลาสติกชิ้นเล็กๆตรงแก้มมาแล้วก็ยังไม่ได้ ห่างมากๆๆๆๆ ตอ้งมีแก้มเทอร์โบด้วยมั้ยครับ หรือใครให้คำปรึกษาได้ครับ 087-4433211 ตี๋ ยิงมาก็ได้ครับ

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    แก้มของเทอร์โบมันจะป่องกว่าครับ ให้ช่างเค้าย้ายไฟเลี้ยวมาข้างหน้าแล้วเคาะออกมาก็ได้ครับ ถ้าสนใจมาดูรถที่มีตติ้งคืนนี้เป็นตัวอย่างก็ได้ครับ

3. jkung2010

jkung2010 New Member Member

48
    0
    0
  4. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    อ่อครับ งี้ก็ไม่ต้องซื้อ แก้มเทอร์โบรอ ทำสี แล้วให้ช่างเคาะเอาดีก่า

5. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ครับหาแบบดีๆหละครับ......ยางระหว่างช่องกันชนกับบอดี้....ถ้ามีก็ง่ายเลยครับ....

6. <--I'm'TeeZ@!-->

131
    3
    0
    มีแล้วครับ แต่ว่ามันจาเคาะแบบใหนอ่ะครับ

7. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ถ้ากันชนที่ได้มายังไม่เสียทรงนะครับ ให้ประกอบกันชนแล้วให้ได้ตำแหน่ง แล้วเคาะแก้มออกมาหากันชนเลยครับ
    ให้ช่างค่อยเคาะไล่ไปนะครับ ระวังซุ้มล้อเบี้ยวด้วยครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้