ขอเสียงพี่น้อง NV พื้นที่ จ.พระนครศรีอยุธยา และใกล้เคียง หน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย 7sin, 19 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
    :) สวัสดีครับ
    ขอเสียงพี่น้อง NV พื้นที่พระนครศรีอยุธยา และใกล้เคียง หน่อยครับ
    เพื่อจะมีโอกาสได้รวมตัว meeting แชร์ประสบการณ์ ช่วยแก้ไขปัญหา ต่างๆ

เริ่มที่ผมคนแรกเลย
    ชื่อ เชาว์ครับ
    รถ NV-Van
    พื้นที่ โรจนะ

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    อยุธยาอีก 1 เสียงครับ พื้นที่ไม่ห่างจากคุณเชาว์เท่าไหร่

3. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    บอยครับ
    พิกัด นครหลวง-บางปะอิน

4. 7sin

155
    1
    18
    อยุธยามีแค่ 2คนเอง หรือนี่ ?

5. OAT_TO

OAT_TO New Member Member

6
    0
    0
    บ้านไม่ได้อยู่อยุธยา แต่ตอนนี้ ทำงานแถว อ.วังน้อยคับ พื้นที่ที่พบเจอได้บ่อย วังน้อย-ประตูน้ำพระอินทร์-นวนคร

6. aek_aya

aek_aya New Member Member

142
    1
    0
    ผมอีกคนนะคับ เอก อยู่ในตัวเมือง

วิ่งอยู่ประจำ เสนา-อยุธยา-วังน้อยคับ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ผมไม่ได้อยู่แถวนั้น อยู่แปดริ้วแต่เป็นสมาชิกคนได้ป่ะอิอิ

8. supatee

supatee New Member Member

6
    0
    0
    ตั๊กนะครับ อยู่ อ.อุทัย นี่เอง

9. 7sin

155
    1
    18
    เยอะดีครับ น่าจะมีการนัดพบกันซักครั้ง นะครับ

10. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ผมยุ่น อยู่ อ.ผักไห้ อยุธยา เหมือนกันครับ แต่รถไปอยู่กับน้องผมที่สมุทรปราการแล้ว

11. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ดีครับพื้นที่เดียวกัน มีอะไรก็จะได้ปรึกษาช่วยเหลือกันได้ครับ...:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้