จะวาง 2j-ge ใน tiger d4d สอบถามหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 10 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ใช่รุ่นไหนคับ แคร้งหน้าหรือหลังคับกลัวย่อนลงไปแล้วติดแคล้งอ่ะคับ
    ขอบคุงคับ

2. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ถ้าเจโบนะเเคร้งหลังคับ ทำไมไม่เอาเจโบละคับ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    วางทั้งที ทำไมไม่วางเจโบเลยอ่ะคับ

4. แคร้งหลังเลยคับ ไม่ต้องแปลงแคร้งอะคับ ลงพอดีเลย

5. tOmZa_HK

tOmZa_HK New Member Member

96
    1
    0
    หุหุ กินเจ

6. ดำดีกว่า
    ตั้ม ทอมแคท

7. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    รถข่นของที่บ้านน่ะคับ รถซิ่งไว้ว่ากันอีกที่ขอบคุงคับ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ต้องใช้แคล้งหลังครับ

เจไม่โบ ส่วนมากไม่มีแคล้ง ยังไงก็ต้องหาซื้อแคล้งหลังอีกต่างหากครับ

ปล. พอดีมีน้องผมจะยกเครื่องลง 2๋J GE ถ้าสนใจ โทรมาหาได้ครับ

เครื่องไม่โทรม อยากเป็นเจโบ ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:45:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:45:06 ----------

ต้องใช้แคล้งหลังครับ

เจไม่โบ ส่วนมากไม่มีแคล้ง ยังไงก็ต้องหาซื้อแคล้งหลังอีกต่างหากครับ

ปล. พอดีมีน้องผมจะยกเครื่องลง 2๋J GE ถ้าสนใจ โทรมาหาได้ครับ

เครื่องไม่โทรม อยากเป็นเจโบ ครับ

9. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    ถ้าจะเล่นไม่โบน่ะครับ แนะนำให้ เล่น 2JZ GE VVTI สดกว่าครับ และเล่นเฮดเดอร์ เดินท่อ 2.5 นิ้ว หม้อปลายพักสูตร 2 J VVTI น่ะ แหล่มๆๆ ! แต่อย่าเอาคันเร่งไฟฟ้าน่ะครับ เพราะเดี๋ยวจะวางม่ายจบหรือมีปัญหาเรื่องระบบไฟฟ้าได้

10. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ตามเซียน ว่าเลยครับ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ความรู้ อัฟให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้