ขอรบกวนสอบถามเรื่องคอมแอร์หน่อยครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย TiE(G)W, 26 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TiE(G)W

TiE(G)W New Member Member

27
    0
    0
    อยากทราบว่าคอมแอร์ของอีโว3 กับของเครื่อง63 ที่มากับบอดี้อื่นๆ นี่สามารถใส่แทนกันได้ไหมครับ

เนื่องจากของผมคอมพัง แต่หาซื้อตรงรุ่นยาก เลยคิดจะลองดูของเครื่องตัวอื่นแต่ไม่ทราบข้อมูลเลยครับ

ขอรบกวนพี่ๆด้วยครับ

ขอบคุณครับ :)

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    รถผมEvo8. เคยเสียแล้วช่างเทียบเอาคอมไทตั้นมาใส่ให้ได้พอดีเลยนะ แต่ต้องเปลี่ยนหัวคอมตรงท่ีใส่สายพาน
    เพราะไม่เหมือนกัน. คลัชคอมแอร์ก็เหมือนกันเลย
    แต่Evo3ไม่แน่ใจนะต้องให้ผู้ใช้มาตอบครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เอารุ่นไหนมาใส่ได้ อันนี้ไม่รู้เหมือนกันครับ

ของ63อันิ่นก็ไม่แน่ใจเลย

ตอนของผมเสียก็หาของมันมาใส่อะครับ แพงจิง

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ลองเข้าไปดูในหน้า classifild ของ www.club4g.com ดูครับ น่าจะมีสภาพสวยๆ

5. TiE(G)W

TiE(G)W New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ๆ

ได้คอมตรงรุ่นมาแล้วครับ :)

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ดีใจด้วยครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้