รบกวนเรื่อง SI ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย moncho9190, 10 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moncho9190

moncho9190 New Member Member

23
    0
    0
    พอดีรถที่ได้มา แผ่นที่ปิดล้ออะหลั่ยมันมไช่ของเดิม อยากเห้ฯของเดิม ๆ เป้นแบบใหนครับ แล้วมีกระบะใส่มั้ยครับ พอมีรูปมั้ยครับ ถ้าเบิกศูนย์ประมาณเท่าไรครับ หรือมีใครมีเก็บไว้ไม่ใช้มั้ยครับ ของที่ติดรถมาเป้นไม้เสียงมันดังเวลาลงหลุมไม่ค่อยชอบครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    สงสัยต้องรอคนถ่ายรูปมาให้ดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้