โซลูน่า 7a ฝาลาย TURBO by อู่ PTSพูนทองเซอร์วิส 563 มเ ทอร์ก 55

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย boy1529, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy1529

boy1529 New Member Member

113
    3
    0
    โซลูน่าตัวแรงของอู่พูนทองเซอร์วิส (PTS)ได้ขึ้นไดโนที่ออโตคาร์แล้วครับ จูนโดยพี่ปอวัฒนาครับ บูส 1.5 บาร์ 450 ม้า บูส 2บาร์ 563 ม้า ทอร์ก 55 ครับ แรงมากๆ เดี่ยวเก็บรายละเอียดอีกรอบเนียนจะมาแจ้งนะครับ ดูบรรยากาศครับ กองเชียรเพียบ
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

พี่โจ๊กเกียรเทพ ช่างประจำทีมผู้เซ็ทเกียรรถคันนี้ครับ

พี่เมตออโตคาร์ รัดดีๆนะพี่ เดี่ยวหลุดมางานเข้า

ดูม้าที่ 2 บาร์ครับ 563 ม้า นี่มาจากเครื่อง 7a ฝาลาย นะเนี้ย 1800 c.c. พี่ปอบอกยังได้อีกครับ แต่พี่อรรถเอาแค่นี้ก่อน รอเก็บรายละเอียดนิดหน่อย เดี่ยวผมมาแจ้งนะครับของเครื่องเก่าก็วิ่ง 11.5 แล้วครับ ไม่รู้ของใหม่จะวิ่งเท่าไหร่

[​IMG][​IMG]

อาจารย์ ทั้ง 4 อิ อิ พี่ปอวัฒนา พี่ไก่ NV ระดับ 10 วิ พี่อรรถPTS(เจ้าของรถ)
    พี่เดี่ยวแม็กเทค[​IMG][​IMG]

อันนี้รถเวอร์วิส วีออสLPG บูส 1 บาร์ วิ่ง 13.6 วิ อิ อิ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ยังไม่มีโอกาส พบ ตัวเป็นๆ เลย

แรงๆๆๆๆ จิงๆ

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    แรงน่าดูครับ

4. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    สุดอะคับ

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    สุดเขต สเลดเป็ด ครับ เล่นซะยางเอ๋อเลย ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้