หางหลัง MUGEN ยึดยังไงครับ กูรูเเนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 9 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    หางหลัง MUGEN ยึดตำเเหน่งเดียวกับรูน๊อต ด้านใต้ฝากระโปรงหลัง ด้านซ้ายขวา ที่มีมาให้ป่ะคับ
    หมายถึงรูที่ใส่หางหลังทรงสูงอ่ะคับ เเล้วของเเท้เทียมดูยังไงคับ คือสนใจอ่ะคับ กูรูช่วยหน่อย
    มีรูปเปรียบเทียบยิ่งดีครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แท้ เทียมดูที่ราคา ครับ

ง่ายๆ

3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    คืออยากทราบตำเเหน่งการยึด อ่ะคับ พอจะดูออกบ้างว่าเเท้เทียมดูยังไง เเต่ไม่เก่งอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้