พี่ครับ...มิล่าคลับนี้แบ่งเป็นโซนไหมครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย พรีท, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พรีท

พรีท Guest

0
    0
    0
    คือะบ้านผมอยู่แถวหนองแขมอะครับอยากอยู่คลับด้ต้องทำยังไงอะคับ

....ขอความกรุณาบอกด้วยนะครับเดียวผมจะเข้ามาดู

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เข้าไปดูตามนี้เลยครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=441361
    ส่วนถ้าสนใจเข้าคลับนี้ก็ไม่มีไรมากครับ
    คอยตามประกาศในเวปนี้ โดยมาจะพยายามนัดไปเจอกัน(กินข้าว)
    ทุกคนเป็นกันเองครับ มาเจอๆเด่วก็รู้จักกันไปเอง
    ต้องลองมาครับ ทุกคนที่อยู่ในคลับนี้ ก็มีครั้งแรกทุกคนแหละครับ:D

3. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบ

4. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Club ไม่มีแบ่งโซนครับ
    สมัครสมาชิกเบื้องต้นโดยการโพสชื่อ รายละเอียดต่างๆ นิดหน่อยไว้น่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้