ถามเรื่องกันชน หลัง b14 นิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ex-ProfLeZs, 12 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ex-ProfLeZs

Ex-ProfLeZs New Member Member

171
    1
    0
    ไม่ทราบว่า กันชนหลัง B14 รุ่น 2 ใส่กับ B14 รุ่น 1 ได้ไหมคับ ใครทราบบ้าง บอกผมที ขอบคุณคับ :)

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    รุ่นไฟท้ายยาว กับ ไฟท้ายแยก
    คิดว่าใส่ด้วยกันไม่ได้นะครับ
    รอคนอื่นมาช่วยตอบด้วยละกันค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้