ตามหา NX เกียร์อ้อโต้ ค๊าบ...

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย น้องตามหาคูเป้, 22 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องการซื้อ NX เกียร์ออโต้ครับ ขอบสภาพแจ่มๆ ภายในงามๆ ราคาคุยกันได้ครับ ขอรูปและ เบอร์ติดต่อด้วยนะครับ
    [email protected]

1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ส่วนใหญ่ก็หาซื้อจากในเว็บขายรถต่างๆครับ
    นานๆจะมีคนมาโพสขายในคลับสักคัน

แต่สภาพภายในสวยๆก็คงหายากหน่อยครับ เพราะว่ารถอายุมากแล้ว อิอิ

ปล.มาตามหารถ เช้าจังเลยนะครับ ตั้งแต่ ตี 3

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้