ข่วยทีครับ บูทหัวโช๊คผมมันแตก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PirushJamm, 19 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    ข่วยทีครับ บูทหัวโช๊คผมมันแตก แตกข้างขวาข้างเดียว เวลาตกหลุมมันก็ดังกึกๆ

เขาขายอันเท่าไรครับ ขอราคาทั้งของใหม่และเชียงกงหน่อยครับ

หรือใครมีโช๊คที่พังแล้ว แต่บูทหัวโช๊คมันยังดีอยู่จะมาบริจาค ให้ผมก็จะยินดีอย่างยิ่งครับ

หรือจะขายก็ทิ้งเมล์หรือเบอร์ไว้ให้ผมติดต่อกลับครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    โช๊คหน้าหรือหลังล่ะครับ แต่เท่าที่อธิบายน่าจะเป็นโช๊คหน้า ยางเบ้าโช๊คราคาจะอยู่ที่ประมาณ 450-650 บาทครับ ของใหม่

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เคยซื้อ 280 บาทต่อข้าง เค้าเรียกเบ้าช๊อคอัพครับ

ถ้าบูชหูช๊อคอัพหลังไม่แพงครับไม่กี่สิบบาท

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอางี้ครับ
    ของ ทั่วไป 250-550 นะครับ ราคาต่อข้าง
    ของแท้ 0 ราคา 1280 ต่อข้างนะครับ
    ถ้าเชียงกงจะมายกโช๊คเลยตกข้างละพันครับ
    แต่ผมไม่ขายครับ พอดีรื้อที่บ้านแม่เจอนะครับ
    จำได้ว่าของผมเบิกห้าง 0 แท้เลย มี 1 คู่
    ไม่ได้ใช้ ครับ
    แจกฟรี.......
    โทรก่อนได้ก่อนครับ

5. PirushJamm

49
    0
    0
    ขอบคุณครับ คุณเบิ้มที่ให้ผมฟรีๆ ผมขอ 1 ข้างครับ เบ้าโช้คอัพหน้าข้างขวาครับ

รบกวนส่งมาที่ทำงานผม
    นายไพรัช เงาศรี
    สถานีรถไฟหนองแวง ต.โพนเขวา อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ 33000
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

6. buem

2,764
    75
    0
    วันเสาผมจะเข้าไปเอาที่บ้านแม่แล้วจัดส่งให้นะครับผม

7. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ใจดีจัง มี sr เหลือๆ แจกบ้างมั้ยคุณเบิ้ม

8. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
    ผมจอง Tein N14 คู่หน้านะ แจกเมื่อไร บอกด้วยจ้า คุณเบิ้ม

อิ อิ อิ ..

9. PirushJamm

49
    0
    0
    ขอบคุณหลายๆครับคุณเบิ้ม

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ป๋าเค้าใจดียังงี้เสมอแหละครับ

11. PirushJamm

49
    0
    0
    ขอโทษ ครับ พี่เบิ้มผมยังไม่ได้รับของเลยครับ

12. PirushJamm

49
    0
    0
    รบกวนพี่เบิ้มด้วยครับ

13. buem

2,764
    75
    0
    วันนี้จัดส่งให้นะครับ

14. band12092522

band12092522 New Member Member

89
    0
    0
    อีกตัวมีคนจองยังคับพี่เบิ้ม...ของผมดังแล้ว

15. PirushJamm

49
    0
    0
    ได้รับแล้วครับ คุน เบิ้ม เด๋วพรุ่งนี้เอาไปทำ เด๋วโทรไปถามคุน แอ้ ว่าทำอู่ไหนดี

ขอบคุณมากๆเลยครับ คุณ เบิ้ม ไว้รอบหน้าจะรบกวนอีก อิอิ

16. PirushJamm

49
    0
    0
    เอาไปทำมาแล้วครับ ที่นี้ขับสบายใจเลยครับ ไม่มีเสียงดังมารบกวนอีกแล้ว ตอนยังไม่เปลี่ยนมีเสียงดังมาก เสียงดัง

อิ๊ดๆ กับ กึกๆ นึกว่าเสียสองที่ แต่เปลี่ยนแล้วหายหมดเลยไม่ดังแล้ว ขับสบายใจเลย

ขอบคุนคุนเบิ้มมากๆเลยครับ แต่คงอาจะมีเรื่องเสียเงินอีกแน่ เพราะช่างบอกโช๊คหน้าไกล้จะเสีย ละ เฮ้อ

ถ้ามันเสีย จะซ่อม หรือ ซื้อใหม่ดี ครับ

17. PirushJamm

49
    0
    0
    เอาไปทำมาแล้วครับ ที่นี้ขับสบายใจเลยครับ ไม่มีเสียงดังมารบกวนอีกแล้ว ตอนยังไม่เปลี่ยนมีเสียงดังมาก เสียงดัง

อิ๊ดๆ กับ กึกๆ นึกว่าเสียสองที่ แต่เปลี่ยนแล้วหายหมดเลยไม่ดังแล้ว ขับสบายใจเลย

ขอบคุนคุนเบิ้มมากๆเลยครับ แต่คงอาจะมีเรื่องเสียเงินอีกแน่ เพราะช่างบอกโช๊คหน้าไกล้จะเสีย ละ เฮ้อ

ถ้ามันเสีย จะซ่อม หรือ ซื้อใหม่ดี ครับ

18. buem

2,764
    75
    0
    ซ่อมเอาใช้ไปก่อนครับ
    ค่อยๆทำกันไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้