โช๊คอัพ B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย yaicreative, 8 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yaicreative

yaicreative New Member Member

20
    0
    0
    อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับโช๊คอัพของ b14 คับ ไม่ทราบว่าจะเปลี่ยของอะไร ยี่ห้อไหน ขนาดเท่าไหร่ ถึงจะพอดีคับ ส่วนรถก็เดิมๆคับ รบกวนขอข้อมูลจากพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะคับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    คายาบ่า เดิม ๆ ตรงรุ่น ครับ :D

3. yaicreative

yaicreative New Member Member

20
    0
    0
    พอจะทราบราคาป่ะคับ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ของใหม่ คู่หน้า น่าจะ 2 พันกลาง ๆ
    คู่หลัง พันนิด ๆ ถ้าจำไม่ผิดน่ะครับ :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:33:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:33:01 ----------

ของใหม่ คู่หน้า น่าจะ 2 พันกลาง ๆ
    คู่หลัง พันนิด ๆ ถ้าจำไม่ผิดน่ะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้