พี่น้อง!!! ช่วยผมทีครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ClubZX, 9 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ClubZX

ClubZX New Member Member

15
    1
    0
    คือผมไปถามราคาแม๊กใหม่พร้อมยางมาครับขอบ17" ยาง 265/70/17 ของ "Gt by Lenso" อยากรู้ว่ายางมันดีป่าวครับ มีใครใช้ยางยี่ห้อนี้อยู่มั่งช่วยตอบผมที กลัวเสียตังฟรีครับอุตสาห์เก็บมาตั้งนาน อิอิ ปล.ใครมีร้านแม็กถูกและบริการดีแนะนำด้วยครับ

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ลองไปดูเส้น รามอินทราสิ มีหลายร้าน บริการดี

3. up+ ไป

4. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ลาดกระบังก็มีหลายร้านคับ

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไม่ เคย เหน คับ

6. zaad

2,669
    7
    0
    ไม่เห็นอะไร โอ้ด แสดงว่ามีความรักสิท่า
    ความรักทำให้โอ้ดตาบอด

7. ClubZX

ClubZX New Member Member

15
    1
    0
    ยี่ห้อยาง

ยี่ห้อยางมันก้อเห็นเค้าเรียกกันที่ร้านนะครับว่า Gt บริษัท lenso นำเข้ามาขายใหม่ครับผมก้อเพิ่งจะได้ยินที่ร้านนี้แหละครับพี่น้อง ว่าแต่ไม่มีใครเคยใช้เลยหรอ อืมอีกอย่างเรื่องรหัสสมาชิกกะสติกเกอร์ต้องทำไงจะได้ครับ พี่น้องครับ

8. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    โดนไปซะ

5555+

9. zaad

2,669
    7
    0
    ต้องเขามาเล่นบ่อยๆๆเดี๋ยวพี่จัดการให้ครับ สติกเกอร์กับนัมเบอร์ไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่อยากได้ใจที่จาอยู่กับพวกเรา

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

เล่นเอง ชงเอง กินเอง เลยนะพี่หนึ่ง........:confused: ..............:confused:

11. zaad

2,669
    7
    0
    555ก้อไม่มีใครมาตบมุข

12. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รู้สึก ว่า จะเป็น ตัว เดียวกับ GT RADIAL (Champio) อ่ะคับ

แต่ ก้อ ม่าย ค่อยแน่ ใจ นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้