หาซื้อ สติ๊กเกอร์ติดแม็กแบบนี้ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย golfkuruma, 7 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfkuruma

golfkuruma New Member Member

11
    0
    0
    พอดีไปทำสีแม็กมา แล้วต้องการสติ๊กเกอร์ แบบในรูปนี้ WedsSport SA-70

มีใครเคยไปสั่งตัดไว้ร้านไหนบ้างไหมครับ เผื่อเค้าจะยังเก็บ file ไว้อยู่ หรือมีร้านไหนตัดให้ผมได้ไหมครับ

ถ้ามีข้อมูลใด ๆ บอกผมทีนะครับ จะรีบติดต่อไปทันที

2. golfkuruma

11
    0
    0
    ใครมีขาย หรือมีแหล่งที่ผมจะหาซื้อ หรือสั่งตัดได้ บอกทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

3. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
  4. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
  5. golfkuruma

11
    0
    0
    ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ ผมได้ลองส่ง E-mail ไปสอบถามแล้วล่ะครับ (เพราะต้องแจ้งลายละเอียด Front และแนบรูป)

รอพี่เค้าตอบกลับมา ถ้าไม่ได้คงต้องมาหาต่อ ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งครับ

6. golfkuruma

11
    0
    0
    ตอบมาแล้ว ไม่มีแบบ up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้