ผมคนบุรีรัมย์ แต่ไม่รู้อู่ไหนดีที่บุรีรัมย์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PirushJamm, 4 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    ผมคนบุรีรัมย์ แต่ไม่รู้อู่ไหนดีที่บุรีรัมย์

อู่ไหนดีครับ ผมอยู่ในเมือง ครับ แต่ไม่รู้จะเอารถไปทำที่ไหนดี

แนะนำที ครับ ทั้งอู่เครื่องยนต์ ช่วงล่วง ร้านเครื่องเสียง ร้านไฟเบอร์ ชุดแต่ง ของแต่ง

บ้านอยู่ที่บุรีรัมย์ แต่ไปทำงานที่อื่นซะเปนส่วนมาก

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ผมอยู่บุรีรัมย์ครับ...มีอู่ที่รู้จักอยู่

ชื่ออู่สมพงษ์....อยู่แถวโรงไฟฟ้า...สมมติว่าขับรถมาจากทางโรงพยาบาลเอกชน เลยโรงไฟฟ้าไปถึงสี่แยกเลี้ยวขวา

อู่จะอยู่ซ้ายมือครับ...มีอะไรโทรปรึกษาได้ครับ 081-9976264....แอ้..ครับ

3. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    ว่าจะโทรไปหาหลายรอบแล้วครับ เด๋วได้โทรไปรบกวนคุน แอ้ แน่ๆครับ วันนั้นได้เจอกันแปบเดียวที่ปั้มแก็ส ที่คุนแอ้กะลังไปทำงาน แต่ผมกะลังไปตกปลา เลยไม่ได้คุยกัน

ไว้วันไหนว่างๆ อยากมีโอกาสคุย ขอความรู้ กะคุนแอ้สักครั้ง เผื่อมีอะไรที่ไม่ได้ใช้จะแบ่งให้ผมบ้าง อิอิ

เดี๋ยวจะโทรไปนะครับ

4. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    ไปบุรีรัมย์ ก็ไม่เจอกัน น้อ พี่ แอ้ หายใวๆ นะครับ ที่ไม่สบายอยู่หน่ะ

5. didomon

2,380
    2
    0
    วันจันท์เจอกันครับ...ไม่หายไข้ก็ไม่เป็นไร...555+

6. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ไปด้วยนะ ให้ไป่าวอ่ะ

7. didomon

2,380
    2
    0
    ผมกะพี่หนุ่มไม่มีปัญหา...แต่ภรรยาพี่...ให้ไปป่าวอ่า....อิอิ...;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้