ไมล์ดิจิตอลไม่นับระยะทาง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ONG_RIDER, 4 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ONG_RIDER

ONG_RIDER New Member Member

3
    0
    0
    ผมใช้ sport rider 3000 d4d ไมล์ที่นับระยะทางมันไม่นับแล้วอ่ะครับ แต่ตัวเลขยังขึ้นอยู่ และเลขที่นับ trip ยังใช้ได้ปกติ
    เกิดจากอะไร และแก้ไขอย่างไรครับ:cry:

2. ดันรอผู้รู้ครับ
    ตั้ม ทอมแคท

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    น่าจะเสียที่วงจรครับ...อยู่แถวไหนครับ...จะได้แนะนำร้านซ่อม...หรือถ้าจะซื้อในคลับน่าจะมีคนขายครับ

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ตามเซียนว่าเลยครับ

5. ONG_RIDER

3
    0
    0
    ผมอยู่บางใหญ่ บางบัวทอง ครับ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  7. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เรามีไมล์ตัวสีฟ้าของเครื่อง2500cc นะสิ เอิ้กๆ

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ลองโทรไปเบอร์นี้นะครับ สมควรการช่างแถวพรานนก 085-168-2828 ช่างเอก โทรหลังบ่าย3นะครับ ได้เรื่องยังไงแจ้งด้วยครับ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามพี่ต้น ยกซดว่าเลยคับ

10. sa-nook

sa-nook New Member Member

30
    5
    0
    คงเปลี่ยนน่าจะถูกกว่า กลัวซ่อมก็ ใช้ได้ไม่นาน ปัญหา ก็ที่หน้าปัด นั้นแระครับ

11. ONG_RIDER

3
    0
    0
    ลองโทรหาช่างเอกแล้วครับ ช่างบอกว่าต้องเอาเข้าไปดู น่าจะซ่อมได้
    เข้าไป reset โปรแกรม น่าจะหาย
    และบอกว่า ปัญหาแบบของผมเป็นกันเยอะ แต่.... ทำไมของเพื่อนในคลับไม่เห็นเคยเป็น ยังงงงงอยู่

จะซื้อใหม่ก็ 9 พันกว่า มือ 2 ก็ยังหาไม่ได้ เฮ้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้