หารถนำไปลงหนังสือคับOPT4

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    พอดี คุณ ต้นโทมาให้หารถในคลับไปถ่ายลงหนังสือ ใครสนใจลงชื่อพร้อมรายละเอียดของรถมานิดหน่อย ให้ผมคัดเลือกหน่อยจร้า ด่วนๆ นะ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มีใครสนใจมั้งครับ

ลงชื่อ และ เบอร์ ติดต่อกลับไว้ด้วนะครับ

3. boy8843

boy8843 New Member Member

25
    1
    0
    :cool:ยังสวยมะพอไม่กล้าโชว์

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จัดมาครับ

5. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ต้องรอ ดู ซะแล้ว

6. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    อยากลงจัง

7. เเท็ค

666
    7
    0
    NEW 1.6 AUTO

เครื่อง4g18

HEADDER 4 2 1

ปลายท่อ ไทย

เเม็กTE37 ก็อป ขอบ17 ดำขอบเเดง

โช็คเดิมอัดน้ำมัน +สปริงAPEX

ชุดเเต่ง ผสมเอาเองคับ

กันชนหน้า ตัวนอก ลิ้น BIG BUMBER พร้อมคาร์นาร์ด

ด้านข้างING+1 เป็นพลาสติกABS

ด้านหลังต่อชายเเบบมี ครีบ

ติดGT WING ทรงAPEX

ไฟหน้าโคมดำมุมส้ม เเบบพ่น

ไฟท้าย โคมดำ พื้นเป็นฟิล์มเคฟล่า

ภายในเดิมๆ

เพิ่มเครื่องเสียง นิดหน่อย

FRONT พร้อมจอ ของ FOR YOU

SUB 10นิ้ว

ตีตู้ด้านหลังนิดหน่อย

เท่านี้ล่ะคับ

จะพอมีวาสนาใหมหนอ

อิอิ :D:D:D

ใฝ่ฝันอยากลงๆๆๆ คริๆๆๆ

8. เเท็ค

666
    7
    0
    087 2593875 เเท็ก คับ

9. เเท็ค

666
    7
    0
    upไว้ รอท่านอื่น

10. เเท็ค

666
    7
    0
  11. รถผมสวยไม่พออ่ะ.....

12. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เอารถทีมงานทางใต้ป่าวคับ พี่ อิอิ มีหลายคันแต่ไม่ค่อยแจ่มเท่ารั้ย นะ

13. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถ้าขับขึ้นมาได้ ก็ลงรายละเอียดมาคับ ผมจะได้เสนอพี่เค้าไป

14. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  15. เเท็ค

666
    7
    0
    คลับ เรารถสวยๆก็เยอะ ทำไม ไม่มีใครมาเสนอกันเลย น้าา าา า า

16. boy8843

boy8843 New Member Member

25
    1
    0
    รถคุณแท็กสวยจัง:D

17. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    อยากลงมั้งจัง 55+

18. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    สนใจมั้ยจ๊ะ :D:D:D:D:D

19. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    สนคับ อิอิ

20. -=[ ColonelS ]=-

207
    5
    0
    รายละเอียด คร่าวๆ นะคับ เผื่อสนใจ
    -ภายนอกเป็นของ evo 4 ทั้งหมด กันชนหน้า TBO กระจกข้าง Ralli art งาน AKANA

-เครื่องยนต์ 4G63 T evo4 เทอร์โบ RS
    เฮดเดอร์ Bullet เวสเกต เหรียญชัยหัวม่วง
    ท่ออินเตอร์ งานของพี่ชาญอินเตอร์ โบออฟวาล์ว HKS รุ่นพิเศษ HKS Racing
    ถังดักไอ SARD กรองเห็ด HKS ค้ำหน้า สามจุดของ CUSCO ค้ำหลังของ Z-speed หัวอะลูมิเนียม
    คลัช EXEDY Ralliart Twin plate กล่องรอม ไฟล์ group N

-ช่วงล่างช๊อคอัพ เป็น TEIN type HA 4 ต้น ล้อ ADVAN RC ยางหน้า Neova หลัง AD041
    ท่อไอเสีย SR Jasma
    -ภายใน EVO4 ทั้งหมด พวง momo ก้านยก หัวเกียร์ RAZO แป้นเหยียบ RAZO timer HKS Type-0
    เกจวัด HKS DB Boost Fuel press เบาะคนขับ RECARO RACER คนนั่ง Recaro SPG
    belt Sabelt ประมาณนี้

21. chang

4,985
    57
    48
    ทำมาดา ที่ไหน :eek::eek::eek::eek::eek:

22. chang

4,985
    57
    48
    รถคุนน้องก้อสวนนะครับ สนใจม้ยครับ :D:D:D:D:D

23. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    รถเเท๊ค พี่ก็เสนอไปนะคร้าบ เดี่ญวถ้าทางหนังสือ โอเค เค้าจะติดต่อกลับไปเน้ออออ

24. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ไม่ธรรมดา จิงๆ ด้วย เเรงๆ

25. เเท็ค

666
    7
    0
    พูดจิงเปล่าพี่ช้าง ดีใจนะเนี่ย อุตสา เเต่งด้วยเงินตัวเองทั้งนั้น :)

เสนอไปเเล้ว ครับ คนเเรกเลย คริๆๆๆ :D:D:D

26. เเท็ค

666
    7
    0
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

เเต่ คงไม่ได้หรอกครับ เข้าใจ ผมมันรถบ้าน จ่ายกับข้าว :)

ขอเชียร์ คันอื่นในคลับเราเเล้ว กัน

MRC สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:):):)

27. เเท็ค

666
    7
    0
    อื้อ หื้อ สุดยอดจิงๆ

ขอให้ได้นะพี่นะ สู้ๆๆ

28. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    สวยๆ งับ งุงิ

ถ่ายปีหน้าจะส่งรถเข้าประกวดซักหน่อย งุงิ

29. A|one`

A|one` New Member Member

6
    0
    0
    อ ย า ก ล ง มั ง แ ต่ ห ล่ อ ม ะ พ อ !!

30. chang

4,985
    57
    48
    สมาชิก MRC ครับ ใครสนใจ ลงได้เลยครับ ไม่ต้องอายครับ

แต่งมาก แต่งน้อย ก้อรถเหมือนกันครับ เอามาโชว์กันครับ เราพวกเดียวกัน มิต้องอายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้