สอบถามเรื่องโช๊คครับผม B12 จะเปลี่ยนโช๊ค

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Hitoshiohm, 1 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hitoshiohm

Hitoshiohm New Member Member

15
    0
    0
    จะเปลี่ยนโช๊คครับผม ไม่หนึบแล้ว มีแนะนำไหมครับ

รถติดแก๊ส ขับเร็วพอสมควร อนาคตวางเครื่อง SR20

แล้วก็ จะลองลง Gymkhana

ช่วยแนะนำด้วยครับผม

ขอบคุณครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    งบเท่าไรครับ

3. Hitoshiohm

Hitoshiohm New Member Member

15
    0
    0
  4. teefler

teefler New Member Member

76
    0
    0
    รอฟังด้วยคับ จะทำโปรเจคนี้เหมือนกัน

5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ลองหา โช้คแต่งพร้อมสปริงมือสองดูครับ พอมี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้