สวัสดีครับทุกท่าน

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย kenshiro_222, 2 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenshiro_222

kenshiro_222 New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่านหายป่ายนานมากๆจำใครม่ายค่อยได้จำได้แต่คุณจอนครับที่มีรูปแมวเอาปืนจอคางตัวเองอะครับรูปตอนนั้นนะ:cool: ครับไปทำงานมากลับมา แลนเซอร์ เอ72 ไปซะแล้วครับอือๆๆ ป่าป๊าขายไปแว้ววบอกม่ายได้วิ่งแล้วเจือกดันมีคนมาขอซื้อซะอีกอุสาเคาะพ่นสีกับมือ แย่จังแต่ว่าไม่หยุดครับคนชอบรถเก่าซะอย่างครับ อยากให้พวกพี่แนะนำหน่อยครับ ว่าจะไปเล่น โตต้า ทีอี71 ไอ้ลิฟแบ๊คอะครับต้องทำไงบ้างครับในการบูรณะอะครับสีคงทำเอง คร่าวๆคงเป็นภายในกับอุปกรณ์ต่างอันใหนหายากบ้างอะครับแล้วยางขอบกระจกหายากไหมอะครับ พี่ๆท่านใดที่มีความรู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับอีกนิดครับตัวเนี้ยเวลาวิ่งเร็วเสียงลมเข้ามาดังมากไหมอะครับมันเป็นประตูแบบไร้ขอบกระจกนิครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อืม

3. kenshiro_222

kenshiro_222 New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    TE71 ตอนนี้อะไหล่หายากมากครับ เพราะะมันเคยรุ่งเรืองอยู่รุ่นนึง แล้วขายดีเป็นเทน้ำเทท่าเลย
    ตอนนี้รถสวย ๆ ก็ไม่ค่อยเหลือแล้วด้วย
    ผมว่า หาคันที่ขายแล้วสภาพครบ ๆ เสร็จแล้ว มาขับเลยจะคุ้มกว่า
    เพราะเวลาหาอะไหล่แต่ละที ผมรับรองว่าคุณท้อแท้แน่นอนครับ

5. kenshiro_222

7
    0
    0
    อะไหล่จำพวกใหนบ้างครับคุณจอนที่หายากๆอะครับเจอยู่กันหนึ่งเหมือนกันสภาพพอได้ไฟมุมหน้าแตกข้างหนึ่ง อ้อแล้วพวกยางขอบต่างๆเนี้ยก็หายากแล้วหรือครับ หรือจะโดดไปเล่น เซลิกา หรือ อะไรดีอะครับแบบ2ประตูอะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้