คุณจะทำอะไรในวันแม่ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย naramit 405, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    นึกถึงวันเก่า ๆ แล้วมันซึ้งครับคุณลองคิดนะครับว่ากว่าเราจะโตมาแม่ทำอะไรให้คุณบ้าง....

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    กำลังเครียดเลยเนี่ยพี่โต๊ด....วันแม่ไปหาแม่ไม่ได้ไม่รู้จะแก้ตัวไงดี....เริ่มจะกลุ้มแระ...

3. parn

parn New Member Member

19
    2
    0
    ปี หน้า เลย ครับ
    ของ ผม หุ้น กะ น้อง ซื้อ ต้น มะ ลิ ให้
    แบบ ที่ ยัง ไม่ มี ดอก น่ะ
    ( แบบ ออก ดอก แล้ว มัน แพง )
    ให้ แม่ ไป ปลูก เอง...

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โอม ไม่ ทำ อะไร ..... ไม่บอกรัก แม่..... ไม่ โทร หา แม่.....

นั้น เพราะว่า โอม ทำ ทั้ง หมด นั้น อยู่ ทุก วัน อยู่แล้ว อิอิ

5. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

อืม....ทำทุกวันยกเว้นวันแม่หรือนั่น ที่บอกน่ะ อิอิ

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เหอ ๆ ๆ พี่เบียร์...ตอบได้ถูกใจจิงคับ..หุหุ..วันแม่..มีทุกวัน

ผมก็ให้ต้นมะลิก่าแม่เหมือนกาน..และก็พาไปหม่ำข้าว...หร่อยมั๊ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้