ขอ แนะนำตัวครับ น้องใหม่ๆ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย pump01, 6 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    ผม ชื่อ ปั๊ม ครับ ขับ nx เดิมทุกเม็ด ครับ พักอยู่ที่ ลาดกระบังครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ:cool:

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ลาดกระบังโซนไหนครับ แถวซอยเกกี รึเปล่าหน่อ

พึ่งไปอ่านในกระทู้แนะนำตัว เลยรู้ว่า kmitl คณะไหนครับ

ถ้าอยู่ซอยเกกี ก็เคยเห็นอยู่ครับ

ถ้าเห็น NX สีดำ มีราวตากผ้า (เฉพาะ กกน.สาวๆๆ อิอิ) อยู่ท้ายรถ ก็ทักได้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2010
  3. pump01

102
    0
    0
    ผม อยู่ ซอย RNP ครับ จบตรี คณะวิดยา ครับ ทำงานแถวบางพลีครับ พี่ยังอยู่เกกีอยู่รึเปล่า ครับผมมีเรื่องอยากปรึกษา หน่อยนะครับ

4. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ว่างๆ จะไปหาน้ำจับเลี้ยงแถวลาดกระบังซะหน่อยครับบอย พี่สาวอยู่คอนโด12ชั้น ใน ม.

---------- Post added at 22:52:13 ---------- Previous post was at 22:51:53 ----------

ว่างๆ จะไปหาน้ำจับเลี้ยงแถวลาดกระบังซะหน่อยครับบอย พี่สาวอยู่คอนโด12ชั้น ใน ม.

5. photo_boya

926
    0
    0

อิอิ ไม่ได้อยู่เกกีครับ แต่ไปกินข้าวบ่อยๆ (สาวๆเยอะดี อิอิ) เมื่อก่อนจำศีลที่คณะ ตอนนี้ย้ายไปอยู่รุ่งอรุณ 1 ครับ

ทำงานอยู่ที่ครุศาสตร์ จบก็ครุศาสตร์ หลังเลิกงานโทรมาก็ได้ครับ บอย 086-389-5635 ส่วนใหญ่จะอยู่ที่คณะ

ปรึกษาได้ แต่จะมีคำตอบไหม ก็ไม่รู้นะครับ 555

ได้ครับพี่ อยากจะชวนมามิตติ้งแถวลาดกระบังเหมือนกันครับ หรือว่างๆมานอกรอบกันได้ครับพี่ 086-389-5635 เบอร์ผมครับ

ร้านมันก็เยอะนะ แต่ไม่ค่อยไปสำรวจเท่าไหร่

แล้วพี่สาวพี่ทำงานที่คณะไหนเหรอครับ

6. pump01

102
    0
    0
    ผมไปด้วยครับ เหอๆ 0891459517 เบอร์ผม ครับ

7. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    พี่สาวอยู่ยานเกาะ55 (เกาะสามีกิน) พี่เขยเป็นอาจารย์อยู่ครับ คณะไหนไม่แน่ใจ เดี๋ยววันไหนมีไปจะโทรไปนะครับ
    จิบน้ำจับเลี้ยงชมสาว คงมีความสุขดีนะอิๆๆ (ปกติรักครอบครัวนะนี่)

---------- Post added at 13:43:30 ---------- Previous post was at 13:43:15 ----------

พี่สาวอยู่ยานเกาะ55 (เกาะสามีกิน) พี่เขยเป็นอาจารย์อยู่ครับ คณะไหนไม่แน่ใจ เดี๋ยววันไหนมีไปจะโทรไปนะครับ
    จิบน้ำจับเลี้ยงชมสาว คงมีความสุขดีนะอิๆๆ (ปกติรักครอบครัวนะนี่)

8. pump01

102
    0
    0
    ขอบ คุณคำแนะนำของพี่บอยด้วยค๊าบบบบบบบบบบบบบบ

9. photo_boya

926
    0
    0
    นั่งดื่มน้ำ สายตามอง ไม่ผิดกฎครอบครัวครับ แต่ถ้าน้องเค้ามองตอบต้องรีบวิ่งเข้าใส่ อิอิ

ความรู้ที่มีแค่หางอึ่ง ก็บอกได้เท่าที่เจอมากับตัวละครับ

แต่ก็ยินดี ที่ได้เจอ NX เดิมๆ มือเดียว ตกทอดเป็นรุ่นๆ คันที่ 2ที่ได้เจอครับ

10. pump01

102
    0
    0
  11. photo_boya

926
    0
    0
    เห็นบ่อยละ คริๆๆ

ทำไมรูปเล็กบ้างใหญ่บ้างละ

ลองดูกะทู้เก่าๆนะ มีวิธี ฝากรูปอยู่ ย่อ side ก่อน กว้างสุดประมาณ 800 พิกเซล

รูปใหญ่เห็นชัด ไม่รอโหลด ไม่หนักเซฟเวอร์ครับ

12. pump01

102
    0
    0
    รับทราบครับพี่บอย ว่าแต่วันนี้ไม่ไปไหนเหรอพี่

13. photo_boya

926
    0
    0
    ไปโบ้เบ้ รีบไป รีบกลับ มีเตรียมงานแข่งหุ่นยนต์ ที่หอประชุมใหญ่

14. justplay

justplay New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน อิอิ ยังไม่เคยแนะนำตัวเลย เคยแนะนำตัว แต่ในกระทู้ที่ผมซื้อรถอ่ะ

ผมน็อต นะครับซื้อรถจากบ้านหลังนี้มา ^^. ใช้งานดีมากกกกกกกกกก คันที่ผมซื้อไปอิอิ

เด๋ววันไหนซ่อมหลังคาบิ้วท์ใหม่ก่อน จะถ่ายรูปมาแน่ะนำตัวแล้วมาลงในเว็ปอย่างเป็นทางการเลยครับ

ว่าแต่ทำงานบางพลีแถวไหนหลอ ผมบางพลีแถว ๆ คลองขุดครับ Nx สีเทาเก่า ๆ ไม่ค่อยล้างอ่ะครับ เจอกันบีบแตรไล่ผมได้นะครับ 5 5 +

ปล. **** พี่เอไปไม่ชวนน้องเลยน้ะ ****

พี่ ปีใหม่ไม่ได้ไปหาพี่ที่ประจวบเลยอ่ะ เมาอยู่หัวหินมาร์เก็ตที่มันมีลานเบียร์หน้าห้างอ่ะ 5 5 + [ เจอเพื่อนเก่าพอดี ]

ไม่กล้าไปเมาไกลกลัวกลับที่พักไม่ถูก ^ ^.

15. pump01

102
    0
    0
    ผมทำงานแถวเมืองใหม่บางพลีครับ อยู่ซอย 7 แถวดูเม็ก นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

16. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คร้าบ อิอิอิ

17. pingpong2838

pingpong2838 New Member Member

13
    0
    0
    สีเหมือนรถผมตอนแรกเลยคับ
    ตอนเปงสีขาวแระ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้