ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ได้รถมาแล้ว หลังจากที่เข้ามาส่องอยู่ตั้ง 2 ปี แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย yojaa, 7 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yojaa

yojaa New Member Member

72
    0
    0
    ผม โย นะคับ อายุ 26 บ้านอยู่ตัวเมืองชลบุรี

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ ๆ ทุกคนคับ

รีบซื้อไปหน่อยคับ (กลัวเงินหมดก่อน)

รถไม่เนียน แพงด้วย ต้องเก็บอีกเยอะเลยคับ ไม่อยากบรรยายเเลยคับ อาย :cry:

มีอะไรแนะนำได้นะคับ ติชมตามสบาย

รูปดูอันนี้ไปก่อนนะคับ คันในรูปคับแต่หาง dc2

http://www.one2car.com/HONDA_CIVIC/A19110312

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2011
  2. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ สีขาวสวยๆๆเลยคับ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับค่ะ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับ ค่อยๆแต่งเดี๋ยวก็สวยครับ สู้ๆ

5. koh_si

koh_si New Member Member

21
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับสมาชิกใหม่เหมือนกัน สวยครับ คูเป้ สวยอยู่แล้วสูๆ

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ดีครับผม... ได้ไอเทมหายากไฟแก้มขาวกับกระจังหน้ามาด้วย เริ่มต้นดีนะเนี่ย :D

7. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    มามีทติ้งด้วยน๊าาา

8. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

9. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก.........ก๊าป ผ่านขอนแก่นแวะหาได้นะครับ
    แจ๊คขอนแก่นยินดีต้อนรับครับ
    PIN BB 23081E8C
    [email protected]

10. wave za

wave za New Member Member

30
    0
    0
    แอบมาดูเหมือนคับ...ขอเป้นสมาชิกด้วยคนน่ะคับ ปูเป้ดำคับ จาก นครสวรรค์คับ
    ชื่อพิซซ่า คับบ

11. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    welcome to Club Si jaaaaaa

12. yojaa

yojaa New Member Member

72
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะคับ

13. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    อิจฉา ได้ไฟแก้มขาวมาแต่เริ่ม ฮ่าๆ

14. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    รถเป๊ปมะมีไฟแก้มอ่ะ T^T
    ยินดีด้วยนะคับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้