สังเกตการณ์ Hlc @ Rev Up ปีหน้าคงมีสมาชิกของคลับเรา

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 11 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    งานปีนี้ รุ่นกำหนดรุ่นไม่ทันจะได้ศึกษาไว้ งานปีหน้าน่าจะมีสมาชิกเราบ้างไม่มากก็น้อย

ไม่หวังอะไรมาก ขอให้เป็นหน้าเป็นตากับ HILUXCLUB มีชื่อในREV UP บ้างก็พอ (ฝันกลางวันอิอิอิ)

เลยเก็บรูปมาฝากให้สมาชิกชม ถึงแม้พวกเราจะยังไม่ได้เข้าร่วมแข่งขันในสนามนี้

เราก็ยังมีรุ่นพี่ ที่ใช้HILUX ที่ยังป้วนเปี้ยนในสนาม เพียบนะครับลองชม

บรรยากาศของสนาม

สมาชิกท่านนี้ ชื่อพี่ต่อ เจ้าของอู่ ช่างต่อลพบุรี

สมาชิกของเราท่านนี้ ชื่อ น้าสัน ขับไมตี้เหลือง2เจโบอยู่พัทยา เจ้าของอู่ SRT พัทยา

สมาชิกท่านนี้มีชื่อว่า น้าก้อน โปรสตีท แก่..ใจดี..สปอร์ต..ชลบุรี!! เจ้าของรถไมตี้เทา ล้อCE28 เครื่อง 2 เจโบเช่นกัน

จึงขอเนะนำสมาชิกที่เอ๋ยมาทั้งหมดนี้เป็นสมาชิกHILUXCLUB เผื่อพี่น้องท่านใดยังไม่รู้จัก
    อ1สาเหตุที่ไม่ได้เห็นพวกพี่เขามามิตติ้งพบหน้าพวกเรา เนื่องจากพวกพี่เขารุ่นใหญ่จริงๆ รถวิ่งสนามอย่างเดียวเลยไม่ค่อยได้เจอหน้าพวกเรานะครับ
    แต่ก็ยังฝากความคิดถึงให้กับพี่ๆน้องๆทุกๆท่าน ถ้ามิตติ้งใหญ่ของHILUXเมื่อไรถ้ารถพวกพี่ๆพร้อมเจอกันแน่นอนครับ

2เจโบ รุ่นใหญ่ที่ในคลับเขาว่ากัน E85 by V Tuner วิ่ง 9-10 สบายรุ่นใหญ่

ฮู้วอ้อโต้ซิ่ง

คอยล์เดิม VS E85

นี่ก็ BY ช่างต่อลพบุรี

ส่วนนี่ แก่ สปอต ดริฟ เมืองนวย 555

2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    คนสุดท้ายมาพร้อมสาวอีกแล้ว.......

- - - Updated - - -

คนสุดท้ายมาพร้อมสาวอีกแล้ว.......

3. JZ_std.

8,075
    74
    0
    555

555

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ญ เยอะดีงานนี้ อิอิ

5. JZ_std.

8,075
    74
    0
    มากกกกกกกกกกกกกกกกกกอะ

มากกกกกกกกกกกกกกกกกกอะ

6. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ภาพสุดท้ายคือจะสื่อว่าจะเข้านอนแล้วใช่ไหม

7. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ปีหน้าจะไปเชียร์ครับผม

ปีหน้าจะไปเชียร์ครับผม

8. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    เด็กใหม่ไม่เคยเจอพี่ๆคราบ

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รูปสุดท้ายดูดีครับ 555555

10. JZ_std.

8,075
    74
    0
    มีบุญต้องได้เจอกันสักหน่อยยย

11. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ปีหน้าพบสมาชิก HLC ในเเทร็คเเน่นอน ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้