สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ ขอบคุณพี่ไมโลและพี่โท ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย hahaboy9, 24 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hahaboy9

hahaboy9 New Member Member

6
    0
    0
    สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ ขอบคุณพี่ไมโลและพี่โท ด้วยครับ ที่ให้คำปรึกษาสำหรับการซื้อรถคันนี้ของผม หลังจากมองมานาน ในที่สุดก้อได้เป็นเจ้าของซักที ขอบคุณครับ

2. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับ ขอให้มีความสุข และรักมันมากๆๆ ล่ะกัน

3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ยังไงก็โทรมาคุยกันได้ตลอดนะครับ
    ได้รถดี ราคาถูก มากๆๆๆๆๆ

ค่อยๆทำ ค่อยๆเก็บไป ไม่ต้องรีบ เดี๋ยวก็สวยก็ดีไปเองนะ

4. hahaboy9

6
    0
    0
    -ขอบคุณครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:30:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:29:27 ----------

ขอบคุณครับ

5. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ หวังว่าได้พบกันในเร็ววันนี้

6. parnudon

parnudon New Member Member

106
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เช่น กานคร๊าฟ !!!

ได้ คนเพิ่มแยยย้ววววว ว!!!

8. ดีใจจัง Rover Club ได้สมาชิกใหม่เพิ่ม...
    ยินดี...ต้อนรับ ครับ

9. hahaboy9

6
    0
    0
  10. hahaboy9

6
    0
    0

ครอบครัวนี้อบอุ่นดีจังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้