เพื่อนที่ใช้ starlet ที่ชลบุรีครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย weevich, 18 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. weevich

weevich New Member Member

7
    0
    0
    อยากรู้จักเพื่อนที่ใช้ starlet ที่อยู่ในโซนชลบุรีอ่ะครับมีบ้างไม๊
    ไม่รู้ว่ามีนัดมิตติ้งกันบ้างหรือป่าว เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์ให้คำแนะนำต่างๆ

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    มีหลายคันอยู่นะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นครับ แต่ผมกะเพื่อนๆว่าจะขึ้นไปมีตติ้งกันที่แหลมแท่นวันเสาร์ที่3เดือนหน้าอยุ่พอดีอ่ะคับ ยังไงแวะไปเจอกันนะคับ ประมาณห้าโมงเย็นนะค้าบบบบ

3. benzoo

benzoo New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับผม อยู่ชลบุรี บางแสนครับ

EP71 สีขาว

เพิ่งหัดเล่นรถครับ

ยังไง ก็ช่วยแนะนำกันด้วยน้ะครับ

4. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    พี่เก่งชวนด้วยนะครับ...อิอิ

5. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมก็อยู่ชลบุรีครับหาเพื่อนๆรวมกลุ่มอยู่เหมือนกันนัดเจอกันแหลมแท่นก็ได้ครับ

6. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    ที่ไหนเมื่อไหร่บอกด้วยครับ จะไปร่วมแจม

7. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมว่าหมดหน้าฝนหาที่มีทติ้งแถวแหลมแท่นกันดีกว่านะครับ

8. jkung2010

jkung2010 New Member Member

48
    0
    0
  9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อยู่กรุงเทพก็ไปได้ครับ

10. Sathita

Sathita New Member Member

12
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมอยู่ศรีราชาครับ 71 สีเหลืองอ่อน และก็มีของพรรคพวกที่ทำงานอีกประมาณ สิบกว่าคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้