รบกวนช่วยแนะนำเรื่องร้านหุ้มเบาะ Recaro หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย artjesus, 25 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    คือพอดีได้มาคู่นึงคับ แต่สภาพแบบว่าไม่ไหวจะเคลียร์ จะเอามันไปบูรณะ นิดนึงอะคับ เลยไม่รู้ว่าร้านไหนที่รับหุ้มผ้า Recaro บ้างอะคับ อยากขอคำแนะนำเพื่อนๆ หน่อยอะคับผม ขอบคุณมากคับ :)

ปล. อันนี้คือ สภาพเบาะนะคับ T T

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2011
  2. artjesus

55
    0
    0
    ม่ะมีใครรู้เรยเหรอคับ ^^

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    พัฒนาการ ตรงข้าม โรงเรียนเตรียมอุดมพัฒนาการ ครับ มีร้านทำเบาะ recaro อยู่

4. ฝั่งธนฯมีมั่งไหม๊ร้านที่รับหุ้มผ้าแท้อ่ะคับ

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ฝั่งธน ก็ TOON MOTORSPORT ครับ ใกล้ฟิวเจอร์ บางแค

6. artjesus

55
    0
    0
    รบกวนขอชื่อร้านหรือเบอร์โทรหน่อยได้มั้ยคับผม ขอบคุณมากคับ ^^

7. suaii

suaii New Member Member

66
    2
    0
    ผมว่าเข้าทูน ซื้อใหม่ดีกว่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้