ช่วยแนะนำร้านแอร์ดีๆ หน่อยครับ (คอมแอร์เชียงกงหรือคอมแอร์บิวส์ดีครับ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 23 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ว่าถ้าเราจะซ่อมคอมแอร์ จะเปลี่ยนมือสองเชียงกงหรือเปลี่ยนคอมบิวส์ดี และถ้าเปลี่ยนคอยส์ร้อนของแท้มันจะเย็นขึ้นป่าวครับ :cry:

1. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    หาคอมเซียงกงดีกว่าคับ คอมบิ้วเคยใช้มาแล้วหลายลูกใช้ได้ไม่นานพังคับแม้แต่ร้านแอร์ยังไม่แนะนำเลย หาร้านที่น่าไว้ใจแถวบ้านก็ได้คับสดวกดี

2. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    หาเชียงกง หรือ ยกลงดีกว่าครับ ลองหมุนดุกำลังอัดด้วยนะครับ

3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เห็นด้วยครับ คอมมือสองดีกว่าคับ เเต่ต้องให้ช่างตาถึงหน่อยเป็นคนเลือก คอมบิ้วไม่นานก็พัง
    ผมเปลี่ยนตอมมือสองเซียงกงมา 3ปีกว่าเเล้ว เย็นฉ่ำ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เอาของเดิมไปบิ้ว ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้