มีคัยเคยใช้ coil จุดระเบิด rotary บ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 31 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีคัยเคยใช้ coil จุดระเบิด rotary บ้างคับ วิ่งลื่นขึ้นบ้างป่ะคับ ขอคำเเนะนำด้วยครับ

2. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    ใช้อยู่ครับ..รู้สึกได้ครับ.

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ลื่นขึ้น ในรอบสูงๆนะ แน่นอน

4. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ใช้อยู่ รอบมาเร็วดีครับ

5. SPEED R

473
    4
    0
    สรุปตามความเห็น เพี่อนๆ คือน่าใช้ เเละให้ความรู้สึกได้ในรอบสูง เหมาะกับการขับ
    เเนวผมดีคับ เพราะส่วนใหญ่จะใช้รอบ5500-7000รอบ ค่อนข้างบ่อย ขอบคุณมากคับ คุณ nutter , คุณ zamzam เเละ คุณวุธ
    ใครมีความเห็นเพิ่มเติมยังไงก็เเชร์ ไอเดียกันได้คราบบบบ.....

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หาข้อมูลคับ

7. Tiewpairach

Tiewpairach New Member Member

34
    0
    0
    หาข้อมูลด้วยคนครับ

8. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    ใช้ดีครับ ผมใช้กับลิ้น b20 รู้สึกได้ เกียร์ 1 มี อี๊ด อาดดด

9. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    งั้นต้องเอามาใส่หน่อยแระ
    ซื้อเก็บไว้ตั้งกะปีที่แล้ว ลืมไปเลยอ่ะ
    แล้ว...มีที่ไหนติดตั้งบ้างครับ

10. SPEED R

473
    4
    0
    เดี๋ยวต้องจัดซักชุดเเล้วคับ อ้อในบอร์ด ซื้อขาย มีรับติดตั้งคับ ค่าของรวมกะค่าเเรงเเล้ว 1900บ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้