ถามเพื่อนๆที่เคยใส่ เเอร์3ปุ่ม EK9 Type R หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 20 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    หลังจากที่จัดหนักมาหลายเเระ ก็เลยมีความสนใจที่อยากใส่ เเอร์3ปุ่ม EK9 Type R
    ต้องมีอุปกรณ์ อะไรบ้างครับ งบประมาณเท่าไหร่
    คัยเคยใส่เเล้วขอคำเเนะนำด้วยครับ ขอดูรูปด้วยนะคับ
    ขอบคุณคราบบบบ......

2. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    แค่กรอบก้อ หลายพัน ล่ะ เอากรอบ3ปุ่มไม่ออโต้ ธรรมดาก้อได้มั๊ง

แต่ถ้าเหลือ ก้อจัดไป.. จบๆ ก้อประมาณหมื่น+ - หา 2 din หล่อๆอีก

3. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    แค่กรอบก้อ หลายพัน ล่ะ เอากรอบ3ปุ่มไม่ออโต้ ธรรมดาก้อได้มั๊ง

แต่ถ้าเหลือ ก้อจัดไป.. จบๆ ก้อประมาณหมื่น+ - หา 2 din หล่อๆอีก

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ผมหาได้เเล้วอ่ะคับใน WEBนี่เเหละ 3ปุ่มไม่auto Type R EK9 เเท้ ตู้เเอร์ ท่อเเอร์โค้ง ชุดสายไฟ +ค่าเเรงติดตั้ง 20000บ.

โอว์เเม่จ้าวอยากติดเเต่ขอทำจายหน่อย นี่ยังต้องจัดวิทยุ 2DIN อีกเครื่อง รวมๆเเล้ว 30000กว่า อ่ะคับ คิดหนักเหมือนกัน

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เอาไม่เต็มระบบก็ได้มั้งครับ ใช้ของไม่กี่อย่าง ราคาเบาลงหน่อย

แต่ถ้าอยากเต็มระบบ ก็จัดไป

6. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    จัดหนักเลยนะครับ ใส่เสร็จแล้วถ่ายมาให้ชมกันมั่งครับ

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมครับ สวยๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้