ฝากถึงน้อง BenZ...

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 28 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    น้อง BenZ ลงรูปได้ยัง...[​IMG]

ชอบรูปไหน...โทรบอกแล้วกัน

1. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
  2. จะเข้ากรุงเทพฯวันที่ 1 ก.พ. 54 (ตรุษจีน) เดี๋ยวโทรหาครับ...

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เพ้ป๊อป รบกวน ถามน่อยเพ่ เฮดเดอร์ FGK เพ่ ตอนนี้ ถอด ออกมา รึป่าวว

นัดอยากได้ มาเปน แบบ น่อยยย อะคับเพ่ ให้ ทางร้าน ตี ขึ้นใหม่ แบบ FGK อยากได้ แบบบบ มากๆๆๆ

ฝาก ข่าว ไว้ เพ่ๆ ด้วยคับ ถ้าทำเฮดเดอร์ เยอะ ราคาจาได้ถูกน่อยยยยย

รบกวนด้วยเพ่ป๊อป !!!! อบคุนคร๊าฟ !!!

4. ไม่มีปัญหาครับ...น้องนัด
    ถ้าถอดแล้วจะให้ยืมเป็นแบบครับ

แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ถอดครับ

5. คันสีแดงนะครับ...เดี๋ยวจัดการให้ (รูปมันเล็กปนิดครับ แต่พอได้ครับ)
    ถ้าเข้ากรุงเทพฯ...จะโทรหาอีกทีครับ

6. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    เด๋วผมลองอัดรูปไปให้ น่าจะใหญ่ขึ้นมานิดนึง

คาดว่า...ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง
    วันที่ 15-16 ก.พ. นี้ ผมจะเข้ากรุงเทพ...ครับ
    เดี๋ยวโทรนัดเจอกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้