จะไปทำสี NX ใหม่เป็นสีน้าเงินสว่าง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย soonteens, 24 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soonteens

soonteens New Member Member

3
    0
    0
    คันที่ผมจะเอาไปทำสีใหม่มันเป็นสีน้ำเงินเข้ม หลังคาเริ่มผุ บวกกับอยากเปลี่ยนสีใหม่ให้รถ ถ้าจะเปลี่ยนสีค่าใช้จ่ายอยู่ประมาณเท่ารั๊ยคับสำหรับรถเล็กแบบนี้ แล้วสีแบบนี้เรียกว่า skyline bule ช่ายมั๊ยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2011
  2. soonteens

soonteens New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าเป็นสีน้ำเงินแบบ jazz จะสวยไหมคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2011
  3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    สีอะไรก็ได้ ที่เจ้าตัวชอบครับ

ราคามีหลากหลาย ลองเช็คดูครับ

4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ผมทำที่อู่บางกอกยูเนี่ยน ซ.สามัคคี มีปะผุพื้น ฝากระโปรงด้วย ทำสีน้ำเงิน Subaru Impreza หมดไป 45,000 ครับ
    อันนี้ถือว่าแพงมาก แต่เท่าที่ดู เก็บงาน มีบกพร่องบางจุด แต่ไม่ถือว่าน่าเกลียด โดยเฉพาะตัวสีโอเคครับ
    ถ้ายอมลดคุณภาพลงหน่อย และอาจจะเก็บงานลวกๆหน่อย ราคาอาจลดลงได้อีกมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้