จะซื้อ evo7 gta ครับขอคำแนะนำเลือกอย่างไงข้อดีข้อเสียครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ek96, 3 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ek96

ek96 New Member Member

6
    2
    0
    อยากทราบข้อดีเสียของอีโว7 gta ครับแล้วถ้าจะทำต่อจะไปไกลไหมครับ

2. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ข้อดี ขับสบาย
    ข้อเสีย เขาว่ากันว่า ถ้าโมเกิน 320 ม้า เกียร์น่าจะพังแน่นอนครับ
    ใช้ 7 GTA โมสวยดีกว่าครับ อย่าไปโมแรงเลย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:23:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:22:35 ----------

ข้อดี ขับสบาย
    ข้อเสีย เขาว่ากันว่า ถ้าโมเกิน 320 ม้า เกียร์น่าจะพังแน่นอนครับ
    ใช้ 7 GTA โมสวยดีกว่าครับ อย่าไปโมแรงเลย

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    กินน้ำมันดุ

4. evolover

evolover New Member Member

3
    0
    0
    ใช้อยู่ครับ ข้อเสียกินน้ำมัน ข้อดี แรงแบบสบายครับ (ตอนนี้ก็ประมาณ 320ม้าครับ เกียร์ยัง okครับ)

5. ARM 7GT-A

ARM 7GT-A New Member Member

2
    0
    0
    อยากทราบว่า ทำอะไรบ้าง ม้าถึงได้ 320HP อยากโมบ้างครับ ผมใช้ 7GT-A เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้