ผมมาตามหาท่อใบหนึ่งมีกันไหม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 31 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ท่อเดิม วีโก้ อ่ะคับ เครื่อง2.5 ของผมมันโดนหินกระแทกบุบแย้ว
    ขอราคาไม่แรงน่ะคับ pm มาเลย

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอเพื่อนๆ มาแนะนำร้านแล้ว กัน
    ไหนๆก็ทำ สแตนเลส ทั้งใบน่าจะเข้าท่า

3. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    มีแต่ ดีเเมกซ์ อ่ะคราฟ

4. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ดีแม็กก้อได้คับ pm ราคามาเลย

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอก่อนนะครับเดี๋ยวก็คงมีเพื่อนสมาชิกมาบริจาคคคคคคคค

6. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    โหๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหายไปไหนมาครับจำผมได้เป่าๆอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้