หาร้าน...ติด ลิ้นกันชน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MMSS, 25 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MMSS

MMSS New Member Member

3
    0
    0
    หาร้านติด ลิ้น กันชนดีๆอ่ะ พี่ หา ที่ไหน แถวไหนทำงานออกมาสวยๆบ้าง

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ถ้าไม่ต้องทำสีหรือแปลงจุดยึดก็ลองติดเองเลยครับผมก็เคยลองติดเองไม่อยากครับ ลองดูๆ;););)

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ง่ายมากติดเองก็ได้ครับ

4. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ขออนุญาต จขกท. ถามต่ออีกนิดนะครับ...แล้วถ้าติดแล้วมันไม่แนบกับกันชน...เพื่อนๆมีวิธีแก้ไขกันยังงัยบ้างครับ...พอดีเอาไปเก็บไว้ไม่ดีมันบิดตัวไปหน่อยครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้