ขอแสดงความยินดีกะน้องวา ไปแข่งจิมได้ที่ 2 มา

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 30 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เนื่องจากเจ้าวาของพวกเรา พกเอาความ(ไม่)มั่นใจไปแข่ง เนื่องจากไม่ได้ซิ่งมานาน แต่ได้ที่ 2 มาซะงั้น
    จึงขอแสดงความเสียใจ เอ้ย แสดงความยินดีกะน้องด้วยที่ได้อันดับ 2 งาน Nitto Gymkana 2011
    ใครจะนึก คูเป้เครื่องเดิม เกียออโต้ กับสาวน้อยน่ารัก จะทำได้ สูต่อไปครับน้อง

ปล. บอกแล้วว่าว่างเครื่องซะ ป่านนี้ได้ที่ 1 แล้ว :D:D

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีด้วยค๊าบ พี่วา โหดมากกก ^.^

3. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

4. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    ยินดีด้วยคับ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอบคุณค่ะพี่กอล์ฟ ^o^ ไปเคาะสนิมมานะค่ะ ไม่ได้วิ่งมา 2 ปีได้

โชคดีที่ช่วงล่างดี ฮาๆๆ แพ้พี่เต้ตามเคย (เค้าเอา CRX ลงอะ จบข่าวเลย ฮาๆๆแร๊งเกิ๊น)

อยากบอกว่าเมื่อวานนี้ตอนซ้อม จอดต่อจาก IMPREZA แต่ไปดึงความสนใจเค้ามาที่รถเราหมดเลย ฮาๆๆ

ทำไงได้เราถือคติ Accessories ชนะเลิศอยู่แล้ว ฮาๆๆ ขอบคุณนะค่ะสำหรับทุกกำลังใจ แล้วติดตามผลงานสนามหน้าด้วยนะค่ะ ^O^

6. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยินดีด้วยนะจ๊ะ ^^

7. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

8. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ แรงจริงๆ Mrs.Block

9. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    เก่งจริงรัยจริง เริด เริด

10. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    น่าจาถ่ายวิดีโอไว้....ฮ่าๆ

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันเล่นของ เลยชนะ ไม่เชื่อดูเสื้อดิ

12. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ยินดีด้วยน่าๆ

13. suck3

suck3 New Member Member

9
    0
    0
    เฮ้ยย พี่บอยเอง ตามมาแสดงความยินดี มะวานรีบกลับเลยไม่ได้คุยกัน ดีใจด้วย เก่งมากๆๆๆ ว่าแต่ตอนกลับอะ เบอโทแกที่กดหั้ยมาเนี่ย มันไม่ครบเฟ้ยยย ฉันเลยโทหาแกมะด้ายยยย PM มาเลยแก ว่างๆจะได้จอยกันบ้าง อยู่กันแค่นี้ใกล้ๆ

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เก่งอะ แอบทำเครื่อง อีกหน่อยดิ จะได้ที่1
    ปล.ขลัง ใหญ่ มาก

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:33:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:33:34 ----------

เก่งอะ แอบทำเครื่อง อีกหน่อยดิ จะได้ที่1
    ปล.ขลัง ใหญ่ มาก

15. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    เก่งจังเลยอ่ะ อยากเล่นเป็นมั่งจัง T^T

เป๊ปว่าจะทำล้อสีแบบนี้อยู่เลย ซ้ำจะว่าไม๊เนี่ย อิอิ

16. suck3

suck3 New Member Member

9
    0
    0
    ฉันไปเอาเบอร์จากกระทู้ข้างบนมาแระ เด๋วโทหาละกัน ได้ที่ 2 มางี้ฉลองซะหน่อยมั๊ยๆๆๆๆๆ...........หุ หุ

17. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
  18. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ปีนี้ชื่อแพรวาดังแฮะ...! เย้ยคนละวาละ..55 ยินดีด้วย ไม่ได้เข้าเวฟนาน
    รถสวยขึ้นเยอะคนก็น่ารักขึ้นแยะ อยากให้มาลองเล่นเซอร์กิตดู
    ฝีมือดีไปได้ไกลชัวร์ สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้เสมอ
    ปล.รถโดนมาก

19. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0

20. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

กลับมาโชว์ลวดลายโค้งกันอีกนะ

21. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    วางเครื่อง ๆ

22. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    วางเครื่อง อีกเสียง

23. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    แค่เห็นเสื้อก็ฮาละ
    วา เล่นของๆ

24. koh_si

koh_si New Member Member

21
    0
    0
    ยินดีด้วยครับน้องวาสุดยอดสุดๆ ฝีมือสุดๆๆ

25. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เก่งมาก เยี่ยมๆๆ

Joice++Jum

26. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีด้วยพี่วาๆๆ จัดเครื่องเร้ยเนะ

27. lek za

lek za New Member Member

27
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ เก่งครับ

28. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    วางไว้ไหนหรอคับพี่บุ๊ค

29. MAAA

MAAA New Member Member

96
    7
    0

30. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครับ วา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้