กลับมาเเล้วคร๊าบบบ.................

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ต้อมต้าต้วมเตี้ยม, 22 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    กลับมาเเล้วคร๊าบบบบ...ไม่รู้ว่ายังจำกันได้หรือปล่าว...ต้องขอโทษทุกๆท่าน ที่หายไปไม่ได้บอกกล่าวครับ...:cry:

1. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    สวัสดีครับบบบ

2. ใช่ ต้า ต้วม เตี้ยม ป่าวละคับ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  4. ดีครับพี่. ผมตั้ม ทอมแคทครับ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไปหลบอยู่มุมไหนมาอ่ะคร๊าบบบบ

6. สวัสดีครับ..ยินดีที่รู้จักครับ:)

7. โอวว..ถูกต้องนะคร๊าบบ...พอดีล็อคอินเก่าจำPASSไม่ได้อ่ะครับ เลยสมัครเป็นน้องใหม่ครับผม..:D

8. ไปลืมอดีตครับผม...:eek:

9. สวัสดีครับ....ผมต้าร์ ม้ากระโดด ยินดีที่รู้จักครับ:D

10. มุมมืดอ่ะครับ...ว่าจะไปหาทางสงบ เเต่หาเท่าไรก้อหาไม่เจอ เลยกลับคึกคักต่อดีกว่าครับ..อิอิ:D

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เสียงไม่ค่อยคุ้นเลยอ่ะ.....ต้า ^^

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    สบายดีมั๊ยคับ หายไปซะนานเลย...

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าย ๆๆ พี่ ตาต้าร์ นี่เอง 555+

14. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    สวัสดี ด้วยคนคร้าบบบ

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หนีปัญหาชีวิตไปซ่ะไกล น่าจะพาตาโต้งไปด้วยน่ะต้า
    ปัญหาคล้ายๆๆๆๆๆๆๆๆกันนนนนนน
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

16. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวัสดีครับพี่

17. ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ..สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น

18. กลับมาก็เพิ่งรู้เเหละพี่ดวง ว่าพี่โต้งเจอปัญหาเดียวกัน..ไม่งั้นกอดคอกันไปเเล้วพี่ อิอิอิอิ..:D

19. หายไปนานเลย

20. เอ่อ...พอสมควรเลยครับพี่เอ๋..**ว่าเเต่มันเเนบไฟล์รูปยังไงอ่ะพี่ ทำมะเป็นครับ**

21. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    โหพี่ต้า หายไปนานมากเลยครับ

ผมขายอีเขียวผมไปแล้วนะพี่

แต่ยังไง คงได้เจอกันแน่นอนครับ++

22. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หายหน้าหายตาไปไหนมาครับ

บายดีไหมครับ
    ถ้าจะพาเพื่อนผมไปลอง ถามวิธีแก้ปัญหากัยเพื่อนโต้งผมก่อนก็ได้

ผมเนะนำเขาไปแล้ว 5555

23. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    กลับมาเที่ยวนี้หล่อขึ้นนะครับ

24. โอวว..เเล้วตอนนี้เปลี่ยนจากเเวนเป็นอ่ะไรอ่ะครับโรส.?.อิอิ

25. สบายดีครับผม.....ว่าเเต่เเนะนำไรพี่โต้งอ่ะครับ..ตอนถึงถึงได้ยังไม่เห็นเลย สงสัยปลงอยู่เเน่ๆ กร๊ากกกกก....อิอิอิ:D

26. ขอบคุณครับ รูปมันไกลน่ะครับ..เเต่กว่าจะได้ขนาดนี้ ผมต้องฆ่าสไปเดอร์เเมนเป็น100ครับ..เพราะจอดเเน่นิ่งมานาน:D

27. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    หายไปนานเลยนะครับต้า...

28. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ต้า มากระโดด หวัดดีครับ

29. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ใครว่ะ ต้าไหน จำไม่ได้ อุ้ย งง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้