โบ ct20 รั่วซ่อมได้ไหม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย thexfile, 9 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thexfile

thexfile New Member Member

32
    0
    0
    คือผมมีโบ ct20 อีกใบเพื่อนให้มา เขาบอกว่ามันรั่วแล้ว แต่ผมโยกๆดูยังแน่นนะครับ ใบก็ยังสวย ว่าจะเอาไปซ่อมไว้เป็นอะไหล่
    ไม่ทราบว่าเขาซ่อมกันที่ไหนครับ แล้วราคาซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ :D

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ตามนั้นครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามเซียนหอยเลยคับ 555+

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อาจจะไม่รั่วก็ได้นะครับ

ก่อนหน้านี้อาจจะติดตั้งมาโดยใช้น้ำมันไหลกลับร่วมกับตูดไดชาร์ท เลยอาจจะทำให้ไหลกลับไม่ทัน

ไม่เป็นไรลองใส่ดูก่อนไหม ยังไงซ่อมกับซื้อลูกใหม่เชียงกงผมว่าราคาพอๆกัน

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จิงอย่างที่ปลาทานแมนว่าคับ

เครื่องแอล น้ำมันไหลกลับต้องเจาะแท๊งค์นะคับ ไม่งั้นหวันขาวววววววววววววววว นึกว่าโบรั่วแน่นอน

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ ให้ จร้า

8. thexfile

thexfile New Member Member

32
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านครับ :sad:

9. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ลองถอดมากลับแหวนดูก่อนดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้