พี่ๆๆขอความรู้ใช้ โช๊คอัพอะไรกันบ้างครับชี้แนะที่ขอราคาด้วยจะดีมากครับพอดีรถมันไม่ค่อยดี

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mdynoza, 20 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mdynoza

mdynoza New Member Member

72
    0
    0
    ขอคำชี้แนะจากผู้รู้เรื่องโช๊คอัพครับ
    ขอราคาด้วยนะครับ
    เวลาครับแล้วมันส่ายอะครับ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
  3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟให้ ครับ

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ลองค้นกระทู้เก่าดูนะครับ เพิ่งมีคนถามไป จะได้ไม่เปลืองที่

6. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ก่อนจะปลี่ยนให้เช็คลูกยาง ลูกหมาก ระบบช่วงล่างต่างๆให้สมบูรณ์ก่อนนะครับแล้วค่อยมาดูว่าใช่ช็อคหรือเปล่าที่เสีย แล้วอย่าลืมตั้งศูนย์ล้อด้วยนะครับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามท่านๆๆข้างบนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้