ล้อ SSR TYPE C สีเทากัน ใครทราบเบอร์ สีบ้างครับ ช่วยหน่อย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vampire258, 24 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ล้อ SSR TYPE C สีเทากัน ใครทราบเบอร์ สีบ้างครับ ช่วยหน่อย

ไม่ทราบใช้เบอร์สีเบอร์อะไร

2. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    keaza shop จัดได้ครับ

3. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ไปทำพี่เชนเลยน้องงงงง

4. web

web New Member Member

43
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ ของผม te37งาน rota ทำสีนี้มาที่ร้านkeaza shop งานเนียน เหมือนมาก มีแต่คนถามว่าใส่ล้อแท้เลยเหรอ5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้