ไปดูรถ transformer เจ๋งๆกันครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tatumba, 20 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tatumba

tatumba New Member Member

6
    0
    0
    ใครอยากไปดูรถที่ใช้ในหนัง transformer บ้าง... เพราะผมก็รอจะไปดูเหมือนกันครับ ศุกร์21 นี้ ไปดูกันที่ศูนย์การค้าริเวอร์ซิตี้

ไปมาแล้วว Movie Mania ที่ศูนย์การค้าริเวอร์ซิตี้

ฮาโหล เราก็แอบไปยืนดูโมเดลมาค๊าบบ ตู้สตาร์วอร์เลยนะะะ เดี๋ยวพาน้องชายไปดูอีกเพราะจัดถึงตั้ง 30 มกรา 54 วันอาทิตย์นี้อ่ะ
    Movie Mania ของสะสมเยอะจริงๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้