ตอนนี้มีงบ6000บาท ซ่อมช่วงล่างที่ไหนให้จบได้ดีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย OAT_TO, 18 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OAT_TO

OAT_TO New Member Member

6
    0
    0
    ไม่รวมโช็คกับสปริงนะคับ

ซ่อมพวกลูกหมาก ปีกนกและบู๊ทต่างๆ

อาจจะลูกปืนล้อหลังด้วยคับ:):):)

2. openman

openman New Member Member

27
    0
    1
    ลองโทรหา 086-5226765 ช่างเกียรติ ได้มาจากในบอร์ด ไปทำมาแแล้ว ราคาไม่แรง อยู่แถวเกษตรนวมินทร์ น่ะครับ

3. 6 พันเหลือๆ คับ ลองดูร้านตาที่เพื่อนๆแนะนำคับ จะได้ไม่โดน

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตี๋ซอยมิสทีนครับ จะไปทำพรุ่งนี้แล้วครับ ถ้าจะไปต้องก่อนแปดโมงครึ่งนะครับ ไม่งั้นคิวยาว

5. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    พี่อ๊อดไปทำแล้วลงค่าเสียหายให้ดูหน่อยนะครับ........ผมจะได้เตรียบงบไว้ซ่อมบ้าง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:21:23 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:20:44 ----------

พี่อ๊อดไปทำแล้วลงค่าเสียหายให้ดูหน่อยนะครับ........ผมจะได้เตรียบงบไว้ซ่อมบ้าง

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    กระทู้ตั้งแต่ ม.ค. ป่านนี้เจ้าของคงทำไปแล้ว อิๆ

ถ้าทำพวกลูกหมากแนะนำร้านตามพี่อ๊อด

และก็ร้านโชว์จุ่งครับ เค้าทั้งผลิต จำหน่าย และบริการซ่อมและเปลี่ยน...:eek:

บ้านใกล้แถวไหนก็ลองเลือกดูตามความสะดวกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้