้้header sr20 ใส่กับ sr18 ได้ไหม

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 17 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    อยากได้เฮด4-2-1 มาใส sr18 หน่อยครับ แต่ไม่แน่ใจว่า เฮด sr20 จะใส่แล้วติดพัดลมหรือเปล่า จะดูยังงัยว่าใส่ได้ไหม อ่านจากระทู้เก่าแล้วมีคนใส่ได้ ยังงัยช่วยแนะนำด้วยครับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ส่วนใหญ่ถ้าเป็นพัดลมตูดบาง ไม่ติดนะครับ แต่ว่าต้องดูที่รุ่นเฮดด้วยว่าใส่รถไรมาครับ

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ใส่ได้ครับ แน่นอน ส่วนเรื่องติดพัดลม ถ้าใส่ใน R11 ระยะระหว่างเครื่องกับพัดลมจะกว้างกว่าของ P11 อีก ยังไงก็ไม่ติดครับ เหลือๆเลย

4. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    ขอบคุณครับ (ชี้เป้าด้วยเพื่อใครพบเห็น)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้