Rover 623 มีไฟหน้าแต่งไหมครับ ใครเคยเห็นไหม

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย epps, 16 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    Rover 623 มีไฟหน้าแต่งไหมครับ ใครเคยเห็นมั่งไหมครับ
    รู้สึกว่าโคมเดิมเราไม่ค่อยใสเลยครับ อยากได้โคมเพชรเหมือนพวก accord

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ไม่น่าจะมีนะคับ เคยหาแล้วไม่เจอ ใครเจอช่วยชี้เป้าด้วยคับ

หรือไม่ก็ต้องนำไปโมเองล่ะคับ มีพวกรับทำเป็นโปรเจคเตอร์หรือBi พร้อมเปลี่ยนโคมใสให้ด้วยน่ะคับ

แต่ไม่กล้าทำเพราะใช้เวลา2อาทิตย์แหนะ -_-

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    รถนาย เปนไงบ้าน นายเบ๊น !!

เยิ้ล เลยป่าวววววว นักสู้ จิงๆ !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้