ขอบคุณคับ สำหรับเสียงตอบรับงานเทพนคร

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย jung_za_, 14 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    เราทางทีมงานผู้จัด มิดไนท์เรชซิ่ง ต้องขอขอบคุณพี่น้องชาวมิดไนท์ ที่มาร่วมสนุกกันนะคับ คนเยอะมากจนล้นสนามเทพนครเลย สนุกสนานกันในรูปแบบมิดไนท์ของแท้ เราหวังว่างานที่เราจัดในครั้งนี้ อาจสร้างความสุขให้พี่น้องมิดไนท์ไม่มากก็น้อยนะคับ หากผิดพลาดประการใดเราทางทีมงานทุกคนต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ คำติชมของท่านเราจะเก็บไปปรับปรุงในงานหน้านะคับ

2. nook35

nook35 New Member Member

181
    6
    0
    งานสนุกดีครับ

3. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ดีมากกกก อิอิ

4. ZajuicE

ZajuicE New Member Member

90
    0
    0
    งานมันส์ๆแบบนี้ จัดไปอีกคับ

5. สนุกดีครับ
    เปิดกว้างดีครับ รถไม่แรงรถเดิมๆก็ลงไปแข่งกันได้รถตู้ยังมีเลย 555 คันไหนข้องใจกันก็จัดเลย ปลอดภัยกว่าไปวิ่งข้างนอก

ถ้าเป็นรายการแข่งขันทั่วไป พวกรถเดิมๆ หรือ รถที่โมมาไม่มากก็คงวิ่งได้แต่แบ็คเก็ต ไม่ก็นั่งดูข้างสนามเท่านั้นละครับ ไม่กล้าลงไปวิ่งหรอก

6. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ขอให้มีอีก ต่อๆไปนะครับ

7. tun_tun

tun_tun New Member Member

50
    0
    0
    เอาอีกครับ

8. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    จัดอีก ครั้งนี้พลาดไปทำงานลำปางอดเลย

9. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    เพลินดีครับ
    รองานต่อๆไปครับ ฮี่ๆ

10. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    มันส์ครับ ^^

11. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    ขอบคุณทุกคนนะคับ ที่มาร่วมสนุกกัน ครั้งหน้าจะจัดที่ไหน อย่างไร เราทางทีมงานจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคับ

จะพยายามหาสิ่งแปลกใหม่มาให้สนุกกันเรื่อยๆแน่นอนคับ ส่วนเรื่องสถานที่ครั้งต่อไปนั้นเราได้คิดกันไว้ละคับ แต่ขออุปไว้ก่อน รับรองสุดกว่าเดิมคับ ^^

12. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    คนเพี้ยบ อิอิอิ มันเรยค้าบ

13. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    ยังไงขอพริตตี้อีกนะท่าน

14. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ช่วยเทรนด์พริตตี้นิดนึงนะครับ ขอตู้มๆ ^^

15. tee jz

tee jz New Member Member

51
    1
    0
    มันมากเลย

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ชอบรถตู้คอมมิวเตอร์คับ
    มี NSX มาวิ่งด้วย ^^

17. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    งานสุดยอดครับ ขอบคุณมาก

18. TheKop100%

TheKop100% New Member Member

102
    1
    0
    อยากเห็นรูป รถตู้คันนั้น อ่าาา

19. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    หนุกมากค้าบ ~

20. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0
    รอรูปครับ

21. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ดีครับ

22. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    งานหน้าพบกับรปแบบใหม่ ดีก่าเดิมแน่นอนครับ

23. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    มันส์มากๆครับ แต่เครื่องดื่มหมดเร็วไปหน่อย

24. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    อดไปเลย

25. มีรูปพอเป็นน้ำจิ้มสำหรับคนที่อดไปอย่างผมมั่งไหม๊คับ

26. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    จัดอีกทีแจ้งด้วยนะครั้บ น่าไปจิงๆ

27. Dbass

Dbass New Member Member

155
    3
    0
    ที่จอดรถคนมาชม จัดที่ได้ดีครับ มีเจ้าหน้าที่บอกทางชัดเจน

งานแรก อาหารน้อยไปเมื่อเทียบกับจำนวนคนมาชม ราคาอาหารใช้ได้ครับ ข้าวไข่เจียว 20 ลูกชิ้นปลา 20 น้ำราคาปกติ

ที่จอดรถที่ลงมาวิ่ง ที่จอดน้อย รถวนจนท้ายแถวอยู่ที่ระยะ 300 กว่าเมตรโน่น ใครมาหลัง ๆ ได้วิ่ง 3 รอบ ฉะนั้นมาเนิ่น ๆ

ทางเปิดนำรถเข้าสนามคงต้องสามารถปรับเปลี่ยนให้สะดวกตามสถานการณ์ได้

รอบหน้า ขอกิจกรรมอื่น ๆ ขอสปอเนซอร์หาของมาแจกคนดูหรือนำคนดูมาร่วมเล่นเกมส์ฮา ๆ ครับ

จัดคนพากษ์ฮา ๆ ก็ดีนะ คนพากษ์งานแรกก็ฮาพอได้อยู่ แต่ขอติที่พูดเร็วไปหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

28. Dbass

155
    3
    0
    มีรูปที่ถ่ายมานิดหน่อยครับ ถ้าไม่สวยถูกไม่ถูกใจขออภัยด้วยครับ

29. Dbass

155
    3
    0
  30. Dbass

155
    3
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้