++ แจ้งข่าว ke30 สีส้ม ONE........ ฝากระโปรงคาร์บอน คีมล็อคมือหมุนกระจกซ้าย ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RoaDSidE, 15 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18
    ที่จอดรถ ที่ตึกแถวๆแยกหัวลำโพง พอดีผ่านไปเมื่อวาน (14-1) เห็นรถสวยดีครับ กำลังดูๆอยู่ เห็นทางตึกเรียก ตำรวจมาดูครับ
    คราวๆ คงกลัวมั้งครับ เห็นบอกว่าเอามาจอด จะ 2 คืนแล้ว ยังไม่มาเอา ..เค้าเน้นว่าค่าจอด ชม.ละ 50 บาทครับ

ผมว่ารถน่าจะเสียนะ เห็นรปภ.บอกเข็นกันเข้ามา ยังไง ผมว่าเรียกรถมายกไปดีกว่า ไปๆมาๆ ค่าจอดมันจะเกินค่ายกแล้วครับ
    ไม่รู้ไปเอายัง 48x50 = ? แล้วอีกอย่างเเห็นตำรวจ เปิดฝากระโปรงกับดูรอบๆรถ ดูรอยเชี่ยวชน แต่ผมกลัวของจะหายมากกว่า..

ใครรู้จักแจ้งข่าวให้เจ้าของทราบด้วยนะครับ ..เมื่อคืนเนทช้าครับเข้าไม่ได้ จะแจ้งตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว :cool:

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    รีบไปเอาก่อนที่ตำรวจจะยกไปสน. ดีกว่านะค้าบ

3. Banzai_carcenter

Banzai_carcenter New Member Member

1
    0
    0
    มีรูปมั้ยครับผม

4. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ช่วยอัพครับ

5. hks6969

hks6969 New Member Member

38
    1
    0
    มีรูปรถไหมครับ !!

6. joesho

joesho New Member VIP

8
    0
    0
    รถทีม one point หรอ ครับผม อยากรู้ครับ

7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ญาติมิตรสหาย แจ้งด่วน...

8. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    รถใคร เอ่ย ?

9. รีบไปเอาก่อนพี่จรวดจะเอาไป ส.น ดีกว่าครับ รถซิ่งด้วยเดี๋ยวจะเปิดไปเปิดมาหาเรื่องเอาจนได้

10. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    คันที่ไปวิ่งมิดไนซ์ที่เทพนครเมื่อวันพุธป่าวคับ เห็นรถมีปัญหาอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้