โอกาสสุดท้ายแล้วนะครับ...สำหรับชาว Option Rev Up

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Rev Up Gangster, 10 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rev Up Gangster

Rev Up Gangster New Member Member

20
    0
    0
    ฝากประชาสัมพันธ์ถึงผู้ที่ได้รับรางวัล ใบ Certificate 10 ในรุ่น Rev Up ต่างๆ จากงาน Option Rev Up Series 2010

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่ยังไม่ได้มารับและถ่ายรูปรับใบ Certificate มารับพร้อมถ่ายภาพลงหนังสือกันในวันเสาร์ที่ 14 มกราคม 2554 ที่สตูดิโอสยามกีฬา ซ.รามอินทรา 40 วันเดียวเท่านั้นนะครับ

เวลา 12.00-14.00 น. ครับ...อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม โทร.0827946780 ครับ...

ปล.ท่านใดที่มีเพื่อนๆ ได้รับรางวัลรบกวนบอกต่อๆ กันไปด้วยครับ อยากให้มากันโดยพร้อมเพรียง ภาพจะได้ออกมาสวยงามกันทุกคนครับ ของคุณครับ

2. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    เดี๋ยวแอบไปดูครับ อิอิ

3. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ผมว่าน่าจะโทรตามนะครับ เพราะบางคนก็ไม่ค่อยมีเวลาเข้า internet ซักเท่าไหร่

แบบนี้น่าจะพร้อมเพรียงกว่าครับ

ป.ล. เป็นเพียงคำแนะนำครับ

4. Rev Up Gangster

Rev Up Gangster New Member Member

20
    0
    0
    โทรแล้วครับ...แต่เพื่อความทั่วถึง เลยมาโพสท์ในนี้ด้วย สำหรับใครที่ยังไมมาขอเชิญนะครับ...

5. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    วันที่ 14 มกราคม 2554 มันวันศุกร์ไม่ใช่เหรอครับ ถ้าวัรเสาร์มันเป็นวันที่ 15 ครับ

6. Rev Up Gangster

20
    0
    0
    ใช่ครับ...ขออภัยด้วยครับ วันเสาร์ที่ 15 / 1 / 54

7. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    ไม่เห็นมีใครโทร.บอก...............

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใบประกาศสวยงามมากครับ ใครยังไม่ได้รีบไปรับกันครับ

9. Rev Up Gangster

20
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมถ่ายภาพกันอย่างพร้อมเพรียงครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้