ได้รถมาใหม่ ครับ ต้องการ ความช้วยเหลือด่วน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย เซี่ยงเส้าหลง#5, 12 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าว่าต้องการเปลียน สายพานแอร์ สายพานเพาวเวอร์ สายพานทามมิ่ง และก็ กรองอากาศ กรองนำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ อยากรู้ราคา ทั้งหมดครับ จะได้ไม่โดน ฟันราคา และก็ ร้านที่ใกล้ บ้านผมครับ ผมอยู่ บางบัวทอง ตรง big c บางใหญ่ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความช้วยเหลือ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    เตรียมไว้ ประมาณหมื่นอ่ะครับ

สายพานมี 3 เส้น
    1.ไดชาร์ท ไม่จำเป็นต้องของแท้ (ราคาถูกกว่า) ร้อยกว่าบาท
    2.สายพานเพาเวอร์ เหมือนข้อแรก
    3.สายพานไทมมิ่ง เอาของแท้... พันกว่าบาทเมือนกัน..

กรองอากาศประมาณ 300.
    กรองน้ำมันเครื่อง300(แท้)
    น้ำมันเครื่องแล้วแต่จะเอาของอะไรไม่เกินพัน(เอาเกรดประมาณ 10w40 จะดีหน่อย)
    น้ำมันเกียร์เอาของแท้ แต่แพงหน่อย (อย่าลืมกรองด้วยล่ะ)

บางใหญ่แถวแคลายก็พอมีลองหาดูแล้วกันครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้