ขอแสงความเสียใจครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย bch389, 19 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    ถึงสมาชิกทุกท่าน
    ผมนายน้อง สมาชิก No. 005 และสมาชิกทุกคน ของแสดงความเสียใจอย่าสุดซึ้งกับการจากไปของ คุณพ่อของ พี่ยุ้ย แฟนพี่หนึ่ง สมาชิก No.007 มานะที่นี้ด้วยครับ

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง............กับการจากไปของพ่อพี่ ยุ้ย

ขอให้ท่านหลับให้สบายนะครับ.......................

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจ เอาใจช่วยครับ................Pickup Freedom Club # 001

3. tee dragon

tee dragon New Member Member

36
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ ยุ้ย

4. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ของแสดงความเสียใจ อย่างสุดซึ้ง นะครับพี่ยุ้ย

ฝากพี่หนึ่ง บอกพี่ยุ้ยด้วยนะครับ ว่าเป็นเรื่องของธรรมชาตินะครับ

เกิด แก่ เจ็บ ตาย ท่านไปสบายแล้วครับ ส่วนเราต้องอยู่ชดใช้กรรมกันต่อไป....

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ของแสดงความเสียใจ อย่างสุดซึ้ง นะครับพี่ยุ้ย

พูด ไป ถูก เลย .......

เมื่อ ปี ที่ แล้ว ท่าน ยัง แข็ง แรง อยู่ เลย . . . . . . .

6. ขอแสดง ความ เสีย ใจ อย่างสุดซึ้ง ด้วยคับ ขอให้ พี่ยุ้ย มีกำลัง ใจต่อไปนะคับ

7. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ พี่ยุ้ย

8. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่ยุ้ย

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ที่ แหละ คือ ความ..เสีย....จายยย ...........ความเสียจายย มัน เปน อย่างนี้ .....

10. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอแสดง ความเสียใจ ด้วย นะคับ

11. kluijung

kluijung New Member Member

45
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

12. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ขอขอบคุณน้องๆๆทุกคนที่เป็นกำลังใจให้

13. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะพี่ยุ้ย พี่หนึ่ง ขอให้พ่อพี่ยุ้ยไปสู่สุขคตินะค่ะ ........มล&ตั้ม

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ทำไหมต้องมี ****** ........มล&ตั้ม ********

ด้วยอ่ะ.....................................อิ.................อิ

15. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคับพี่

16. zaad

2,669
    7
    0
    ขอบคุณครับ

17. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่

18. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

19. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

เกิด แก่ เจ็บ ตาย เราหนีไม่พ้นครับพี่ คนที่ยังอยู่สู้ต่อไปนะครับพี่

20. zaad

2,669
    7
    0
    ครับผม

21. Ton (AP)

Ton (AP) Guest

0
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่ กลับไปคงเจอกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้